A Night Date with a Man

A Night Date with a Man

Hapa nimepata somo kubwa sana

Kweli kabisa, ila kuna ambao hawaoti nywele, haha kwa kweli niko dunia ya zamani

Kumbe kuna taaluma nyingi za kunyoa?
Kuna za kiume? Maana napata kazi sana kutoa nywele kwenye korodani. Napitisha shaver kwa wasiwasi sana😬
Umenifanya nmecheka kwa sauti ujue we ni chizi😅

Hizo mnatumia jinsia zote hata qa kiume lol😂

Unapitisha mavifaa mwishoo ukate korodani moja! Tumia hizi utanishukuru baadae!

Kuna nyingine ya kuspray hii!
 

Attachments

  • 3F9DB9C6-4CBE-46B2-BF23-C98BCE5353BC.jpeg
    3F9DB9C6-4CBE-46B2-BF23-C98BCE5353BC.jpeg
    327.7 KB · Views: 2
Umenifanya nmecheka kwa sauti ujue we ni chizi😅

Hizo mnatumia jinsia zote hata qa kiume lol😂

Unapitisha mavifaa mwishoo ukate korodani moja! Tumia hizi utanishukuru baadae!

Kuna nyingine ya kuspray hii!
Mambo kama unayajulia wapi kama hauna connection dunia inabadilika

Ndio, umenifungua akili. Huwa lazima kujikata umri ukosogea korodan zinakuwa na mikunjo mingi.

Na viwembe vimeadimika. Last time nilizunguka dar salama nzima kutafuta box za viwembe. Nilikuja kuvipata maduka ya wahindi kkoo

Screenshot_20261022_225222_Gallery.jpg
 
Mambo kama unayajulia wapi kama hauna connection dunia inabadilika

Ndio, umenifungua akili. Huwa lazima kujikata umri ukosogea korodan zinakuwa na mikunjo mingi.

Na viwembe vimeadimika. Last time nilizunguka dar salama nzima kutafuta box za viwembe. Nilikuja kuvipata maduka ya wahindi kkoo

View attachment 3696552
Aww, hello 🥰🥰

Pole achana na maviwembe bana!kizamani sana, Sasa hiyo unatafuta mwenyewe sio mpaka connection mr gru au beibe wako hamtoani hizo pubic😅
 
Aww, hello 🥰🥰

Pole achana na maviwembe bana!kizamani sana, Sasa hiyo unatafuta mwenyewe sio mpaka connection mr gru au beibe wako hamtoani hizo pubic😅
No one except me, can touch the testy, call me old fashioned, but no girl is allowed to touch.

Siruhusu kabisa, mwanamke kugusa uvungu wa penis

Naonaga humu vijana wanazunhumzia sijuo kamyonywa kende, unapataje ujasiri wa kumruhusu mtu aguse. No no way not for me

Mimi mchaga, wife mmasai. There is no interesting things going on in between😀
 
No one except me, can touch the testy, call me old fashioned, but no girl is allowed to touch.

Siruhusu kabisa, mwanamke kugusa uvungu wa penis

Naonaga humu vijana wanazunhumzia sijuo kamyonywa kende, unapataje ujasiri wa kumruhusu mtu aguse. No no way not for me

Mimi mchaga, wife mmasai. There is no interesting things going on in between😀
Uwiii😃😃

Kwanini sasa🙆🏽‍♀️

🤣🤣🤣🤣 kwanini lakini
Kwani wamasai sio romantic kabisa?
 
Uwiii😃😃

Kwanini sasa🙆🏽‍♀️

🤣🤣🤣🤣 kwanini lakini
Kwani wamasai sio romantic kabisa?
She is way serious with life. U serious ambao nilikuwa naona kwa baba akiwa home

Kuna mshikaji wangu mmoja wa mwaka 1977 mkubwa kidogo, ana wake wawli anaitwa shabani.
Mtoto wangu wa kwanza alivyozaliwa akawa analia sana nambembeleza sasa shabani ni mtu wa masikhara sana sana
Akawa anatania "mama yake yuko wai mpe pumb anyonye ataacha kulia"
Huyu mama mmasai alikuwa anatoka ndani anakuja sebuleni, kusikia tu...
Dah kufupisha story ilibidi shabani aje kumuomba msamaha...

Amd you want me to hand over my goodies for her to shave, that cant happen, not in this world

Ahaha another story
Shaban alipata ajali at time na kama ilivyo ana wake wawili. Sasa he was home for three months
Akapata nafuu akaja kuniomba msaada
Kufika home akala, nikampatia na hela kiasi, na simu yake ilikuwa imepasuka nikampa yangu ambayo ilikuwa inakaa tu mezani

Nikamsindikiza mpaka barabarani apande daladala za kwenda gomz. Tukiwa kituoni nikaona mda mrefu magari ya gomz hayatokei nikamwambia na unavyochechemea ngoja nikuchukulie bajaji ikupeleke home

Dah. Shabani lost it, akaanza kuropoka
"Mwarabu nimekuja kwako nimekula, umenipa na cakes za kupeleka watoto, bado ukanipa na hela ya kunisaida. Na sasa unataka kunilipia bajaji, mwarabu unataka kunitomb?"😀

Alisema kwa sauti ya juu kiasi kwamba abiria wengine walisikia kwenye gari zilizopaki, ambao tulikuwa tumesimama

Na kisha akaondoka kwa hasira akavuka barabara kupanda gari zinazoenda opposite akatafute gari za gomz mbele kwa mbele

He is crazy person hardly to take him serious, and wife is opposite. Kind wife ukimnunulia kitu anapiga magoti anakuombea.

She is way too serious 😒 life goes on
 
Nilienjoy kiasi dear, tena nilikuwazia wakati nimekaa na yule mkaka handsome ila nikakumbuka unapenda ndevu, hehehehe
😂😂😂 ndevu zilizotunzwa dear, sio km brush za chooni, hapanaa.

Ila Dear nimependa uliposema ana meno meupee, alooo umenifanya nisisimke. Napenda Guy akiwa msafi wa kinywa.
 
She is way serious with life. U serious ambao nilikuwa naona kwa baba akiwa home

Kuna mshikaji wangu mmoja wa mwaka 1977 mkubwa kidogo, ana wake wawli anaitwa shabani.
Mtoto wangu wa kwanza alivyozaliwa akawa analia sana nambembeleza sasa shabani ni mtu wa masikhara sana sana
Akawa anatania "mama yake yuko wai mpe pumb anyonye ataacha kulia"
Huyu mama mmasai alikuwa anatoka ndani anakuja sebuleni, kusikia tu...
Dah kufupisha story ilibidi shabani aje kumuomba msamaha...
Duhhh, rafkiako ajifunze tu kutania kulingana na mazingira yaliyopo!
Amd you want me to hand over my goodies for her to shave, that cant happen, not in this world
Duhhh
Ahaha another story
Shaban alipata ajali at time na kama ilivyo ana wake wawili. Sasa he was home for three months
Akapata nafuu akaja kuniomba msaada
Kufika home akala, nikampatia na hela kiasi, na simu yake ilikuwa imepasuka nikampa yangu ambayo ilikuwa inakaa tu mezani

Nikamsindikiza mpaka barabarani apande daladala za kwenda gomz. Tukiwa kituoni nikaona mda mrefu magari ya gomz hayatokei nikamwambia na unavyochechemea ngoja nikuchukulie bajaji ikupeleke home

Dah. Shabani lost it, akaanza kuropoka
"Mwarabu nimekuja kwako nimekula, umenipa na cakea za kupeleka watoto, bado ukanipa na hela ya kunisaida. Na sasa unataka kunilipia bajaji, mwarabu unataka kunitomb?"😀

Alisema kwa sauti ya juu kiasi kwamba abiria wengine walisikia kwenye gari zilizopaki, ambao tulikuwa tumesimama

Na kisha akaondoka kwa hasira akavuka barabara kupanda gari zinazoenda opposite akatafute gari za gomz mbele kwa mbele
Duhhh!! Sema mimi navyojua kama mkeo umeshamsoma tangu mnaoana ulijua una deal na mtu wa aina gani, kama
Huyo shabani hana masihara na mkeo ni ngumu kuzoea utani wake unaogopesha sana!
He is crazy person hardly to take him serious, and wife is opposite. Kind wife ukimnunulia kitu anapiga magoti anakuombea.

She is way too serious 😒 life goes on
Basi kwa vile ndiye uliyemchagua inabidi mwende hivyohivyo mpaka mwisho! Ukipata mtu wa kufanana naye wala haikupi shida! Mzoee basii😐
 
Back
Top Bottom