Dr. Mariposa
JF-Expert Member
- Dec 2, 2014
- 5,905
- 19,687
- Thread starter
- #161
Aweeeeeeeee!Yeah tunaipenda ikiwa Katika matumizi Yake ya kawaida😂😂
Aweeeeeeeee!Yeah tunaipenda ikiwa Katika matumizi Yake ya kawaida😂😂
Umeandika kwa hasira sana MR KUO, inaonesha kijana angekua karibu ungemchapa makofi, haahahahaKijana mjinga sana, alitakiwa ajilipue liwalo na liwe maana mbeleni huko utakuja kumtukana kuwa ulijiweka tayari ila akashindwa.
Ningekuwa mimi hapo ungechagua kimoja kunipa kimasihala au kunichukia na vyote ni matokeo nitayabeba tu.
Huyo hakupati tena ameshakuogopa na wewe ushamuona mdogo wako.
Hapa nimepata somo kubwa sanaNdiomaana nmeweka option no 2 hapo kuna veet na the like na haizidi elfu 10 anatumia more than 3 months kwa ambao hawaoti nywele sana hata mwaka inamaliza!
Eenh! Hapo mtu awe msafi sana na umjulie ili msichubuane! Huyo mwenye pua chini ndio kakutiaha bana😂
Sio zote kuna vipipili kumbuka😁
Hii hapo sampo nakuwekea umpelekee😅
Usikute hata vuzzzi hana 😆Kijana hana ndevu 🤔
Sa kwanini mwanaume hana ndevu jamani kwahiyo mlaini tu
Kisa Mariposa!! wawasikilize wamama wao sio mimi jamaniiiBaada ya huu Uzi watu wata enda kunyoa ndevu masikin, 🤣🤣
Kijana mlaini sana broKijana hana ndevu 🤔
Sa kwanini mwanaume hana ndevu jamani kwahiyo mlaini tu
Najaribu kufanya imagination kuwa inakuaje sipati majibu Kuna dhambi ila hii na ushoga zimezidi naona Mungu mtu wangu asiingie kwenye hii laanaWewe hebu hao wenye ndevu wasukimizie huku,, kidevu cha Jacob hakiwezi kuwa flat km cha halima, hapo ni km kuwa na mwanamke mwenzio,
Hapo mwishoni hivi huwa mnarusha maji ya uzima na nyie,, nahurumia visimi vyenu,,
mbalizi1 njoo usome huko
Hebu hukoooooooNajaribu kufanya imagination kuwa inakuaje sipati majibu Kuna dhambi ila hii na ushoga zimezidi naona Mungu mtu wangu asiingie kwenye hii laana
Tuombeane mkuuNajaribu kufanya imagination kuwa inakuaje sipati majibu Kuna dhambi ila hii na ushoga zimezidi naona Mungu mtu wangu asiingie kwenye hii laana
Pipa na mfuniko tumekutana,, 😅😅😅Eeeenh....hapo unakazania kuchuanisha kichwa cha em bii oo na haragwe chukuchukuchukuchukuchuku uko mnalitazama vile limesimama likirusha maji moto halafu mnatazamana usoni kisha mnakutanisha tusi la pamoja Qmanyokohhh!!
Tutengeneze story yetu mimi na wewe babuStory ingechangamka sana ikiwa mngefikishana kwenye kubanjuana
Kuna ile ya ww kuikalia kwa juu ....unapiga zile pigo zako za simple harmonic motion yaan to & fro, kisha unakandamizia kwa dhati halafu unanyonga kulia na kushoto wakati huo umeng'ata meno umekunja na ndita usoni unayaachia 💦💦💦💦💦💦💦 sasa hapo (............................................)Pipa na mfuniko tumekutana,, 😅😅😅
Ulipotelea wapi mume wa mama J?Wow!
Wooouuuuuuhhhhhh!!......itakuwa patashika chupppppi kuchanika. Sina hakika kama tutaagana pasipo kutupia hii makitu huko kunakoTutengeneze story yetu mimi na wewe babu
Watoto hawajalala mbaliiii,,, hebu njoo huku kwanza maana huu mwandiko natakiwa niusome mimi tu😅😅Kuna ile ya ww kuikalia kwa juu ....unapiga zile pigo zako za simple harmonic motion yaan to & fro, kisha unakandamizia kwa dhati halafu unanyonga kulia na kushito wakati huo umeng'ata meno umekunja na ndita usoni unayaachia sasa hapo (............................................)
Aaaah sa kijana mlaini wa nini, aaah au basi bro kumbe hauna matumizi nae, hautumiagi 😂😂😀Kijana mlaini sana bro
gorden chance never come twice ndo kashakukosa hivyo atabaki kujilaumu tuHandsome kafeli kumbeeee, ndio shida ya wakaka wazuri wanakuaga wamepooza sana
Me za kimya kimya sizifurahii haatah!! Utamu tuongeleshane Kila mmoja anene vile anakifeel kifanyio cha mwenzie 🔥Watoto hawajalala mbaliiii,,, hebu njoo huku kwanza maana huu mwandiko natakiwa niusome mimi tu😅😅
Muhimu kufurahia uumbaji 😋😋Me za kimya kimya sizifuahii haatah!! Utamu tuongeleshane Kila mmoja anene vile anafeel kifanyio cha mwenzie 🔥