A Night Date with a Man

A Night Date with a Man

Kazi yangu nikumpa ushauri mtu awe kwenye njia sahihi suala la kuchukua au kutokuchukua lina baki kuwa lako any consequences zinabaki kuwa yako mostly sio anaekukoboa au wanakuzunguka
Punguza u serious na watu wa mtandaoni, kila mtu ana mapito yake,, wengine wana maumivu ya kutendwa kihisia na kimwili,, wakapata trauma

Mfano mtu aliyebakwa akiwa mdogo na asipate msaada wowote kutoka kwa ndugu au jamii inayomzunguka, huyo atachukia mwanaume yoyote anaepita mbele yake,,wanasema don't judge the book by its cover right,, hivyo ndivyo ilivyo
 
Not enough ulitaka akutombe ndio iwe siku imekamilika au ulitaka uende Kumuingizia vidole mkundunih .? Mana kwa lesbian hua mkikutana na men kitandani mnapenda sana kuwa control na kuwaingizia vidole kunduni, na hapo unakuta jamaa hatombi ng'oo , mana Kuna jamaa mmoja kule X(Twitter ), msg zake zilifumwa kua anapenda kunyonywa kinyeo na manzi ...will that be enough?
Wewe ulishawahi kufanyiwa hayo!!!?? umeongea kwa uzoefu wa hali ya juu
 
Back
Top Bottom