Blue Bahari
JF-Expert Member
- Aug 21, 2016
- 2,278
- 3,035
Ukiona hivyo ujue anatembea na nuksi mwiliniMzee nawewe leo upate hata Raha maana unabadili timu mpaka huruma
Ukiona hivyo ujue anatembea na nuksi mwiliniMzee nawewe leo upate hata Raha maana unabadili timu mpaka huruma
Imekula kwakeUkiona hivyo ujue anatembea na nuksi mwilini
Akileta kuna 600 yako ya pepsiLeta takwimu mkuu.
Walinibeza hapaYametimia
Ila Argentina wanainyanyasa sana EnglandHapana, waliishia 16 bora.
Walitolewa na Argentina kwa matuta
😂😂Hii ni England msilete habari za Egypt hapa. Ukizungumzia England unazungumzia top 4 best international football club
Hahahaaa.Acha kabisa! Hapa siwezi hata kusimama sijui miguu imekufa ganzi.
Haya mamipira yatatuua
Mkuu hakuna ndoto England kwa namna yeyote nilisema jana hawana uwezo wa kumzia Messi..angalia jinsi alivyokuwa akifanya..Eti Kane anamkaba Messi ni akili hizoIla ni kama ndoto😂😂
Lijinga kabisaKocha pumbavu zake
Kocha kabugi big timeMkuu hakuna ndoto England kwa namna yeyote nilisema jana hawana uwezo wa kumzia Messi..angalia jinsi alivyokuwa akifanya..Eti Kane anamkaba Messi ni akili hizo
Habari yako kaka 🤣🤣😜Hii ni England msilete habari za Egypt hapa. Ukizungumzia England unazungumzia top 4 best international football club
Watakuja nazo tu hawakosi sababuTusisikie habari za kubebwa hapa.
Tusishangae Argentina anabebaAmna timu ya kumzuia spain apa
Hakuwa na mbinu zaidi ya hiyo mbele ya Messi..Kocha kabugi big time
Kabisa hii mechi mie kama ningekuwa GS wa The Fa, lawama zote kwa bwana tuchel. Subs gani zile unafanyaKocha pumbavu zake