Subiri kwanza umjue mpinzani wake .Spain na muona akibeba ndoo, yaani leo France wamekuwa wadogo.
Sihitaji faraja kutoka Latin AmericaHamia Argentina upate Faraja ....
Umekula?Niite Pedro Wizzy Oyarzabal 😎🥱 uran ShesRise_1
Basi utapata Sonona La Pulga akinyanyua hilo kombe .Sihitaji faraja kutoka Latin America
Au sioSpain kwa Ufaransa hii ana kibarua kigumu ..
Jiandae kwa maumivu ya fainali.
Imebaki nafasi ya bia tu hapa karibuUmekula?
Akiwa amelewaaaaMbappe ataangalia final akiwa amekaa kwenye sofa.
Mimi bado naamini😄Kavu imepenya dahhh!!!
Rasmi Nimehamia Spain
Spain wapo vizuri, leo wamefanya matusi ya mpira mbele ya timu iliyopewa asilimia kubwa ya kuchukua kombe hili.Subiri kwanza umjue mpinzani wake .
De schamps kocha wa France ameshinda kombe la dunia kama mchezaji (1998) na kocha (2018).Spain kocha wanae, huyu wa France hamna kitu
Haya maliza kalaleImebaki nafasi ya bia tu hapa karibu
Mkuu hii comment yako nilii mark. Pole sana kwa Ramli Za mkopo 🤣🤣🤣Kipindi Cha kwanza tuliwaacha Spain wacheze Ili kuusoma mchezo. Kipindi Cha pili ndio kipindi Cha mauwaji.
Tamu ?Kavu imepenya dahhh!!!