Scars
JF-Expert Member
- Apr 8, 2017
- 53,512
- 132,978
Katatoka tu japo kanalingia Dingi yakeHuyo messi mwenyewe natamani atolewe tupunguziwe makelele humu😃😃
Ila kina Kane na Bellingham watakafurusha.
Katatoka tu japo kanalingia Dingi yakeHuyo messi mwenyewe natamani atolewe tupunguziwe makelele humu😃😃
Wamezidiwa kila engo alafu waje na maajabu?Ufaransa lazma watafanya kamu-baki tunawafahamu vzr
Wewe elewa watafanya kamubaki kipindi cha 3Wamezidiwa kila engo alafu waje na maajabu?
Nitaangalia atashindaje.Haya bwana safari njema je, Argentina akishinda utakimbia humu ?
Afungwe na England?France ata mshindi wa 3 anaweza asipate
Wakati huo beberu wa kireno hata fainali ya world cup hajawahi kucheza, baba yake yamal ni mdogo kiumri kwa beberu wa kireno.Yamal kabakiza Uefa na ballon d'or
Euro &WC tayari
Dogo anaweza kumaliza boli katika umri mdogo sana.
Kakichafua sana.Ila tuache utani Rodri ile position ni best sana, analeta utulivu na stability ya hali ya juu 🙌🏻
Acha basiKatatoka tu japo kanalingia Dingi yake
Ila kina Kane na Bellingham watakafurusha.
😃😃😃Katatoka tu japo kanalingia Dingi yake
Ila kina Kane na Bellingham watakafurusha.
Sijaona akipendelewa ndio maana nimekuuliza wapi maana mechi zake nimeziona.
Naomba performance ya Rodri leo kuna kitu nataka kuona maana hizi tuzo saizi zimekuwa za kishambengaPicha ya sikuView attachment 3629399
Inawezekana wakawa hawa kama wakimaliza mchezo kipindi cha kwanza kwa kupata mabao ya mapemaDuh!....noma sana aisee..
Kwa hiyo bingwa ni hawa vijana kutoka Spain au ?..
Na messi😄😄Afungwe na England?
Usimalize manenoInawezekana wakawa hawa kama wakimaliza mchezo kipindi cha kwanza kwa kupata mabao ya mapema
Wanaweza kulegezeana😃😃😃
Ngoja nione km ataeaweza watt wa elf 2 na 5 wa Spain damu changa