Ziroseventytwo
Platinum Member
- Mar 27, 2011
- 9,429
- 17,901
Olmo mnamwona lakini? Anapiga kazi kinyama
Na hii mechi inaonekana bado ina magoliUfaransa wanateseka sana
Ingia wewe uwanjaniNaona upumbavu ukiendelea uwanjani
Fungua niingieIngia wewe uwanjani
Itaanza kombe lijalo moroccoFifa wangeweka na option ya kukimbia aisee
😂😂Kuna watu wahamiaji wanapata tabu sana, kila wanapohamia matanga😅😅
#Hallelujah!!!
Ukijichanganya kuishabikia England furaha yako itakaa kama status whatsapp yaani masaa 24 tuBado kabaki England
Kule yupo Bellingham na Kane
Kwamba Argentina hawaitaki fainali?Final match
Spain vs Engalan
Ngoja tusubiri!Watatolewa na England kwa mujibu wa mkuu uran