2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Kesho mtamsahau mbape wenu, atalia kama mtoto na kumfuata idol wake πŸ˜€

Morocco πŸ‡²πŸ‡¦πŸ’ͺ🏽πŸ’ͺ🏽

Mpaka sasa timu zangu zote zmetinga robo final
Argentina πŸ‡¦πŸ‡·πŸ‡¦πŸ‡·βœ…βœ…βœ…βœ…βœ…βœ…βœ…
Morocco πŸ‡²πŸ‡¦βœ…βœ…βœ…
Spain πŸ‡ͺπŸ‡Έ βœ…βœ…

Kila lakheri kwao
Siwezi kushangaa.

Unajua kwanini?

Kwasababu
Screenshot_20260708-095301.png
 
Mmeanza, kwahiyo ikitokea ufaransa akishinda mtasema nini? Ikitokea morocco ameshinda means amebebwa! πŸ˜€πŸ˜€ kazi kweli kweli
Dalili ya mvua ni mawingu.

Tushaona upendeleo waliofanyiwa Argentina kwa maamuzi yaliyoinyonga Egypt.

Tumeona jinsi Rais wa FIFA akiweka wazi hisia zake kwa Argentina.

Tumeona namna Rais wa FIFA alikasirika baada ya Egypt kufunga bao la pili (japo baadaye kwenye game ya Colombia alionekana akishika bendera ya Egypt ili kuua soo ku clear tukio lake la kukasirika baada ya Egypt kufunga bao)

Tumeona jinsi Rais wa AFA ambaye saizi anakabiliwa na kashfa ya utakatishaji fedha wa zaidi ya dola milioni 57 akiwa yupo kwenye uchunguzi chini ya FBI.

Na mbaya zaidi tumeona jinsi Raisi huyo wa AFA bwana Claudio Chiqui Tapia akikumbatiana na Raisi wa FIFA Gianni Infantino kwa furaha ya kushangilia bao la tatu la Argentina.

Haya matukio yote yanakufikisha kwenye hitimisho moja, there's something fishy going on in this tournament
 
Morocco nawapa sport yangu na nitafrahi kuona wazungu waliojipaka Masizi Meusi wakiondolewa
sina chuki na Morocco kabisa

wacha niwe tofauti na wamatumbi wa Africa ikiwemo watanzania wanaotumia kauli ya mchezaji mmoja kuwachukia
 
Dalili ya mvua ni mawingu.

Tushaona upendeleo waliofanyiwa Argentina kwa maamuzi yaliyoinyonga Egypt.

Tumeona jinsi Rais wa FIFA akiweka wazi hisia zake kwa Argentina.

Tumeona namna Rais wa FIFA alikasirika baada ya Egypt kufunga bao la pili (japo baadaye kwenye game ya Colombia alionekana akishika bendera ya Egypt ili kuua soo ku clear tukio lake la kukasirika baada ya Egypt kufunga bao)

Tumeona jinsi Rais wa AFA ambaye saizi anakabiliwa na kashfa ya utakatishaji fedha wa zaidi ya dola milioni 57 akiwa yupo kwenye uchunguzi chini ya FBI.

Na mbaya zaidi tumeona jinsi Raisi huyo wa AFA bwana Claudio Chiqui Tapia akikumbatiana na Raisi wa FIFA Gianni Infantino kwa furaha ya kushangilia bao la tatu la Argentina.

Haya matukio yote yanakufikisha kwenye hitimisho moja, there's something fishy going on in this tournament
We jamaa mambo ya utakatishaji pesa sisi hayatuhusu, furaha yetu ipo ndani ya dk 90,
Umekaa kisiasa sana thats why unatafuta hata mambo ya nje ya uwanja ili mradi tu upate furaha kwa kuikosoa Argentina, we endelea kuteseka huku sisi tukisheherekea.
 
Katika historia ya kombe la dunia hakujawahi kutokea mechi ikapangiwa waamuzi wote kutoka nchi moja.

Kwa mara ya kwanza tangu mashindano haya yaanze mwaka 1930, mechi kati ya France Vs Morocco itasimamiwa na waamuzi kutoka taifa moja.

Hao waamuzi ni raia wa nchi gani? Jibu rahisi tu, wote wanatokea Argentina.

Another rigged tournament.
View attachment 3624725
😁😁😁hisia zitakumaliza we mtu
 
Messi anakosa magoli ya penati coz anajua kua atafunga magoli ya kawaida,
Hua wanasema magoli ya Messi ni ya penati,ndio maana kaamua kutokufunga kwa penati,
Hilo wala usiwaze sana,GOAT anajua anachokifanya.
😁😁😁ebu acha bhana, tumtetee kwa meng8ne ila si hili swala la kukosa penalty
 
Messi anakosa magoli ya penati coz anajua kua atafunga magoli ya kawaida,
Hua wanasema magoli ya Messi ni ya penati,ndio maana kaamua kutokufunga kwa penati,
Hilo wala usiwaze sana,GOAT anajua anachokifanya.
😁😁😁ebu acha bhana, tumtetee kwa meng8ne ila si hili swala la kukosa penal
 
We jamaa mambo ya utakatishaji pesa sisi hayatuhusu, furaha yetu ipo ndani ya dk 90,
Umekaa kisiasa sana thats why unatafuta hata mambo ya nje ya uwanja ili mradi tu upate furaha kwa kuikosoa Argentina, we endelea kuteseka huku sisi tukisheherekea.
Kwani hufahamu match fixing huanzia nje ya uwanja?

Hufahamu rushwa ni jambo ambalo lipo nje ya uwanja ambalo lina influence katika matokeo ya ndani ya uwanja?

Mimi nitasema kila kitu ambacho nakiona hakipo sawa. Sio kwa dhumuni la kuungwa mkono na wadau wa humu.

Nitafanya hivyo kwasababu ni passion yangu ku expose uovu hususan pale kwenye kitu ambacho kinapewa sifa ambazo hazistahili.

So, sitaishia hapo tu I'll go deeper.
 
Dalili ya mvua ni mawingu.

Tushaona upendeleo waliofanyiwa Argentina kwa maamuzi yaliyoinyonga Egypt.

Tumeona jinsi Rais wa FIFA akiweka wazi hisia zake kwa Argentina.

Tumeona namna Rais wa FIFA alikasirika baada ya Egypt kufunga bao la pili (japo baadaye kwenye game ya Colombia alionekana akishika bendera ya Egypt ili kuua soo ku clear tukio lake la kukasirika baada ya Egypt kufunga bao)

Tumeona jinsi Rais wa AFA ambaye saizi anakabiliwa na kashfa ya utakatishaji fedha wa zaidi ya dola milioni 57 akiwa yupo kwenye uchunguzi chini ya FBI.

Na mbaya zaidi tumeona jinsi Raisi huyo wa AFA bwana Claudio Chiqui Tapia akikumbatiana na Raisi wa FIFA Gianni Infantino kwa furaha ya kushangilia bao la tatu la Argentina.

Haya matukio yote yanakufikisha kwenye hitimisho moja, there's something fishy going on in this tournament
Mashabiki wa ronaldo mna kazi, na mtahama timu sana, na ufaransa wenu out, labda wabebwe tu
 
Bro you're stupidity is unmatched and top-notch duuh.
Mbona game ya Argentina vs Egypt refa alikua mfaranaa na hamkusema kitu??
View attachment 3625726
Tatizo husomi post zangu.

Unafikiri hiyo mimi sijaiona?

Unafikiri kwanini nimesema waamuzi wote?

Hii ndio inayo tutofautisha mimi na wewe.

Argentina na Egypt kuna waamuzi wa mataifa mengine hapo wawili, umewaona?

Hii ndio inayofanya niseme katika rekodi za World Cup hakujawahi kutokea mechi moja ikawa na waamuzi wote kutoka nchi moja.
 
Back
Top Bottom