2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Kwani hufahamu match fixing huanzia nje ya uwanja?

Hufahamu rushwa ni jambo ambalo lipo nje ya uwanja ambalo lina influence katika matokeo ya ndani ya uwanja?

Mimi nitasema kila kitu ambacho nakiona hakipo sawa. Sio kwa dhumuni la kuungwa mkono na wadau wa humu.

Nitafanya hivyo kwasababu ni passion yangu ku expose uovu hususan pale kwenye kitu ambacho kinapewa sifa ambazo hazistahili.

So, sitaishia hapo tu I'll go deeper.
Wewe ni shabiki wa brazil na ronaldo, hivyo sioni ajabu ukiwakandia mabingwa watetezi.
 
Mashabiki wa ronaldo mna kazi, na mtahama timu sana, na ufaransa wenu out, labda wabebwe tu
Ku expose daylight robbery sio kazi nyepesi Mkuu.

Ukisema Ufaransa out, mimi siwezi kukupinga unazidi kukazia hoja yangu kwamba tupo kwenye rigged tournament.
 
Tatizo husomi post zangu.

Unafikiri hiyo mimi sijaiona?

Unafikiri kwanini nimesema waamuzi wote?

Hii ndio inayo tutofautisha mimi na wewe.

Argentina na Egypt kuna waamuzi wa mataifa mengine hapo wawili, umewaona?

Hii ndio inayofanya niseme katika rekodi za World Cup hakujawahi kutokea mechi moja ikawa na waamuzi wote kutoka nchi moja.

Refa mfaransa, wasaidizi wake wawili ni wafaransa, na ufaransa tulimkuyanga na kutwaa kombe, sasa atawabeba vipi maadui zao na kuwaacha waafrika!!! Acha hizo hisia mkuu, mmetolewa na akina haaland kisha portugal wenu halafu hasira mnazihamishia kwa Messi!

 
1000848691.jpg

Leoooo kazi ipo....
 
Refa mfaransa, wasaidizi wake wawili ni wafaransa, na ufaransa tulimkuyanga na kutwaa kombe, sasa atawabeba vipi maadui zao na kuwaacha waafrika!!! Acha hizo hisia mkuu, mmetolewa na akina haaland kisha portugal wenu halafu hasira mnazihamishia kwa Messi!

View attachment 3625731
Hoja ni kwamba mna resources nyingi za kuwa backup.

Kuna mambo mengi nje ya uwanja yameandaliwa ili kumtengeneza bingwa wanayemtaka.

Mfano mechi ya fainali unayosema, Otamendi alipaswa kutolewa nje kwa kadi nyekundu baada ya kumchezea faulo Kolo Muani huku Otamendi akiwa beki wa mwisho.

Haikuamuliwa hivyo.

Kwanini? Kwasababu ilikuwa ni moment ambayo France wapo nyuma kwa goli 2 na tukio hilo lilisababisha penati ambayo ingeweza kuwapa ugumu Argentina kuhimili mchezo ikiwa watakuwa pungufu.

Kwa hiyo kuna sheria ambazo hazifanyi kazi kwa Argentina.

Mfano mechi ya juzi dhidi ya Egypt kulikuwa na mchezaji wa Argentina akipatiwa matibabu nje ya uwanja.

Sheria mpya za FIFA zinasema mchezaji huyo ataendelea kuwa nje ya uwanja huku mpira ukiendelea yani timu yake inakuwa down kwa mchezaji mmoja.

Lakini kwenye freekick ya Egypt Refa alisimamisha mchezo ili kumsubiria mchezaji wa Argentina amaliziwe matibabu kisha ndio aingie.
 
Hoja ni kwamba mna resources nyingi za kuwa backup.

Kuna mambo mengi nje ya uwanja yameandaliwa ili kumtengeneza bingwa wanayemtaka.

Mfano mechi ya fainali unayosema, Otamendi alipaswa kutolewa nje kwa kadi nyekundu baada ya kumchezea faulo Kolo Muani huku Otamendi akiwa beki wa mwisho.

Haikuamuliwa hivyo.

Kwanini? Kwasababu ilikuwa ni moment ambayo France wapo nyuma kwa goli 2 na tukio hilo lilisababisha penati ambayo ingeweza kuwapa ugumu Argentina kuhimili mchezo ikiwa watakuwa pungufu.

Kwa hiyo kuna sheria ambazo hazifanyi kazi kwa Argentina.

Mfano mechi ya juzi dhidi ya Egypt kulikuwa na mchezaji wa Argentina akipatiwa matibabu nje ya uwanja.

Sheria mpya za FIFA zinasema mchezaji huyo ataendelea kuwa nje ya uwanja huku mpira ukiendelea yani timu yake inakuwa down kwa mchezaji mmoja.

Lakini kwenye freekick ya Egypt Refa alisimamisha mchezo ili kumsubiria mchezaji wa Argentina amaliziwe matibabu kisha ndio aingie.
😁😁😁shida unachokiona na kukitafsir ww ni tofauti na tunachokiona wengine
 
😁😁😁 Scars hakuiona hii
Mwaka juzi Carlos Chandia ambaye ni kocha mstaafu aliwahi kusema kwenye semi final ya Copa America, Messi aliushika mpira kwa mikono kwa makusudi.

Na wakati huo zikiwa zimebakia dakika2 mechi imalizike, na kwa kosa hilo alitakiwa kupewa kadi ya njano.

Na wakati huo Messi alikuwa tayari ana kadi moja ya njano aliyopata kwenye mechi zilizopita.

Unajua kilichotokea?

Refa akamfuata Messi na kumwambia "Hii ni kadi ya njano, lakini itakugharimu jezi yako (itabidi unipe jezi)". Chandía hakumuonyesha kadi hiyo ili kumlinda asikose fainali.

Alifanya butter trade, nipe jezi nisikupe njano.
 
Refa mfaransa, wasaidizi wake wawili ni wafaransa, na ufaransa tulimkuyanga na kutwaa kombe, sasa atawabeba vipi maadui zao na kuwaacha waafrika!!! Acha hizo hisia mkuu, mmetolewa na akina haaland kisha portugal wenu halafu hasira mnazihamishia kwa Messi!

View attachment 3625731
😁😁Na mbuzi wao wamchongo kaondoka na magoli matatu tu

Hivi wanatoaga wapi uthubutu wa kusema ni zaidi ya Messi 😄

Ama kweli Akili ni nywele
 
Back
Top Bottom