Wewe ni muoga
Build up ya goli la tatu la Argentina kulikuwa na madhambi yalifanyika mkuuAcheni visingizio.
Misri ilikuwa inaongoza 2-0 huku zikiwa zimebaki dakika chini ya 10 mpira uishe.
Hili jambo sijui waafrika watajifunza lini, Ivory Coast na Senegal nao walifungwa hivihivi tena kwny dakika za 86 huko...hatujifunziExactly!
Unapoweka shinikizo la mashambulizi maana yake ni kwamba unaizuia timu pinzani kufanya mashambulizi kwako.
Subutuuu....mkubwa ni mkubwa tu..Apite Colombia atunyoshee Argentina
Haifiki nimewaambia mimiHii Argentina tia maji tia maji haifiki fainali
Kwamba France atabaki anawaangalia tu ?Hii Final inabidi wacheze Argentina na Morocco.
Vipi kwa sasa hali yako ipoje mkuu?Goaaaaaal...
Tangu world cup ianze leo nimeshangilia sanaa
Bado hujasema.Ivi jaman lile gori la misri lililokataliwa,ingekuwa argentina ndiye kafunga wangelikataa kweli?
Build up ya goli la tatu kulikuwa kuna faulu ilichezwa ila refa alipeta ni kama walivyolikataa lile la misri baada ya kutokea rabsha kwenye build up ile refa aliiona ila kwa hii ya Argentina refa alijidai hakuona
Ningeku muislamu ningejiita SHARIFFMisri anapigwa kama sio 3 basi 4
Visingizio hamkosi!Build up ya goli la tatu la Argentina kulikuwa na madhambi yalifanyika mkuu
Roho mbaya tu 😂Vipi kwa sasa hali yako ipoje mkuu?
FIFA for MESSIArgentina hii na Colombia sijui..... ngoja tuone.
Uligongwa mpira kwanza ukaenda direction tofauti na anayoelekea SalahBuild up ya goli la tatu kulikuwa kuna faulu ilichezwa ila refa alipeta ni kama walivyolikataa lile la misri baada ya kutokea rabsha kwenye build up ile refa aliiona ila kwa hii ya Argentina refa alijidai hakuona
Ulikuwa unaongea ongea tu wala hukumaanishaNingeku muislamu ningejiita SHARIFF
Wakaze.Kwamba France atabaki anawaangalia tu ?
Yeye haitaki hiyo fainali?
Tuelezee tu mkuu tutajitahidi kuelewaRaha ninayo jisikia leo hakuna ane weza nielewa 😂😂😂