Asante sana dear
Kweli muda sana hatujaonana kokote ila nashukuru uzima wako.
Niko salama kabisa na familia iko salama.
Ni kweli dear napaswa kumshukuru Mungu kwa kila jambo.
Kiafya niko salama na familia pia
Kiuchumi sijayumba niko salama
Mipango yangu imeenda salama na natarajia mengi kwa mwaka ujao Mungu akinilinda.
Matarajio ni mengi sana ikiwa ni pamoja na kuongeza pale nilipofikia
Nikiomba ulinzi wa Mungu kunifanikisha kwa yale niliyopanga.
Kidogo nahitaji weight ibakie hapa hapa nisongezeke sana
Hasa ninaingia kwenye consulting business, lakini kuwa independent kutafanya iwe rahisi kwangu kumanage kilimo na changamoto zake.
Nitakupa updates bila ya shaka....hasa nitakapoanza kuvuna!
Thanx AD for your invitation,kiukwel kwanza nimefurah na bado naendelea kufurah wakat naandika msg hii kwa kuwa na rafiki kama ww,ukiwa ni miongon mwa marafiki weng niliowapata kwa mwaka huu hapa JF,Namshukuru MUNGU (herufi kubwa namanisha msisitizo) kwa kunipa afya njema 2011 na miaka ingne iliyopita mana siugui ovyo...lol,kwa mwaka huu nimefanikiwa baadh ya malengo yangu,ingawa mengne hayakufanikiwa,kwa 2012 nina mpango wa kuongeza elimu na nimeshaanza mchakato wa kuapply vyuo mbalimbali,na pia nina plan ya kuwa na ubavu wang wa kushoto mwenye sifa za kunifaa (naomba mungu alisimamie hili),zaid naomba afya njema il malengo yatimie
@ Red, leo ndio nimegundua kwanini unasisitiza zile Lunch!!, hhaaa hhaaa
:flypig:......Habari wana JF.... Hopefully you are all well and Good.....:flypig:
Ni kawaida mwanadamu hasa unapokua mtu mzima na responsibilities kuhakikisha kua one has done walau something productive ama worthwhile kabla mwaka huajaisha, ili ikifika mwisho wa mwaka wajivunia kwa kufikisha malengo ama wajizodoa kwa kushindwa. Sijui kwa wenzangu ila mie kwa upande wangu kila nikipanga jambo/mambo yakufanya, mara nyingi most hugeuka kabisa nje ya matarajio... Mara uchemke! Mara matatizo kama misiba, mitaji kuyumba na vikwazo vingi kibao!
However 2011 kwangu has been a good year.... One of the Great years of my life. Mengi niliponga yameenda tofauti BUT ni mengi ambayo sikua na idea nayo kua yangetokea na kunifurahisha..... God and life itself has treated me fairly and a lot of wonderful surprises and fulfilling events and stuffs..... "NAMSHUKURU MUNGU"....
Among the few i have been able to achieve the following.....
- Nimetimiza nusu ya Umri wa kuishi mwanadamu nikiwa na afya njema.
- For the first time in four years nimeweza sherekea birthdays za wanangu waoote nami nikiwepo.
- My love life is great and constantly rejuvinated.... I feel more of a woman as days go on.
- Nimekua exposed to JF. Hapa ni mambo lukuki nimepata.... Great Friends.... More Networked..... Intensive Knowledge... Entertainment.... Great discussions... The list goes on.
Kupanga kwangu ya 2011 na kutotokea kama matarajio yangu hayanikatishi kupanga tena ya 2012; Hivo basi mwaka ujao (Mwenyezi Mungu akinipa Uzima) the following ndio mipango yangu....
- Niache uvivu na nijitume kufanya mazoezi kupunguza kidogo weight.
- Kuongeza elimu – walau ki course chochote CV ipendeze cheti kimoja ukutani kipo lonely.
- Tafuta organisatiion inayo gusa jamii moja kwa moja na kujiunga nayo; walau nami nijivunie najitolea....lol
- Badilisha comp na kununua simu nzuri kidogo maana mchina kanichosha.
- Get pregnant .... AGAIN. Baba watoto kachachamaa....
Fellow JF Members.... Upande wako HOW WAS 2011? (Good OR Bad?) na What are your plans for 2012? GOD Willing?
Pamoja Saana:grouphug:
AshaDii.
@ Red, leo ndio nimegundua kwanini unasisitiza zile Lunch!!, hhaaa hhaaa
R' naona mambo yako yooote yapo kwenye mstari mpaka nakuonea wivu.....lol..
Hongera bana for it is rare .... ILa tu am curious mbona unakwepa kuniambia nini exactly mipango yako mwakani?
Niseme tu ukweli I did not see the time passing. Imebidi niamke tu sasa...RR mbona kumekucha au unataka kusema kwako bado ni usiku.
Afu mbona na wewe hulali
Niseme tu ukweli I did not see the time passing. Imebidi niamke tu sasa...
Among the few, i have been able to achieve the following.....
:flypig:......Habari wana JF.... Hopefully you are all well and Good.....:flypig:
Ni kawaida mwanadamu hasa unapokua mtu mzima na responsibilities kuhakikisha kua one has done walau something productive ama worthwhile kabla mwaka huajaisha, ili ikifika mwisho wa mwaka wajivunia kwa kufikisha malengo ama wajizodoa kwa kushindwa. Sijui kwa wenzangu ila mie kwa upande wangu kila nikipanga jambo/mambo yakufanya, mara nyingi most hugeuka kabisa nje ya matarajio... Mara uchemke! Mara matatizo kama misiba, mitaji kuyumba na vikwazo vingi kibao!
However 2011 kwangu has been a good year.... One of the Great years of my life. Mengi niliponga yameenda tofauti BUT ni mengi ambayo sikua na idea nayo kua yangetokea na kunifurahisha..... God and life itself has treated me fairly and a lot of wonderful surprises and fulfilling events and stuffs..... "NAMSHUKURU MUNGU"....
Among the few i have been able to achieve the following.....
- Nimetimiza nusu ya Umri wa kuishi mwanadamu nikiwa na afya njema.
- For the first time in four years nimeweza sherekea birthdays za wanangu waoote nami nikiwepo.
- My love life is great and constantly rejuvinated.... I feel more of a woman as days go on.
- Nimekua exposed to JF. Hapa ni mambo lukuki nimepata.... Great Friends.... More Networked..... Intensive Knowledge... Entertainment.... Great discussions... The list goes on.
Kupanga kwangu ya 2011 na kutotokea kama matarajio yangu hayanikatishi kupanga tena ya 2012; Hivo basi mwaka ujao (Mwenyezi Mungu akinipa Uzima) the following ndio mipango yangu....
- Niache uvivu na nijitume kufanya mazoezi kupunguza kidogo weight.
- Kuongeza elimu – walau ki course chochote CV ipendeze cheti kimoja ukutani kipo lonely.
- Tafuta organisatiion inayo gusa jamii moja kwa moja na kujiunga nayo; walau nami nijivunie najitolea....lol
- Badilisha comp na kununua simu nzuri kidogo maana mchina kanichosha.
- Get pregnant .... AGAIN. Baba watoto kachachamaa....
Fellow JF Members.... Upande wako HOW WAS 2011? (Good OR Bad?) na What are your plans for 2012? GOD Willing?
Pamoja Saana:grouphug:
AshaDii.
AD duh asante sana kwa hayo
Ila mwakani uzima wa Mungu ukiwepo ni mengi nimeyapania ikiwemo kuongeza kakibanda kamoja na unajua tena kuendeleza biashara tulizo nazo kiasi ili tusitegemee tuu mshahara bana lol
Nyie watoto hamlali???
RR mbona kumekucha au unataka kusema kwako bado ni usiku.
Afu mbona na wewe hulali
Niseme tu ukweli I did not see the time passing. Imebidi niamke tu sasa...
Among the few, i have been able to achieve the following.....
.I Get My Dream Job
.I have a wonderful fiance and best friend!!
.same to you Nimekua exposed to JF. Hapa ni mambo lukuki nimepata.... Great Friends.... More Networked..... Intensive Knowledge... Entertainment.... Great discussions...
.kama kijana katika maisha tuna chalenges nyingi katika ulimwengu huu wa sasa mojawapo ni gonjwa la ukimwi this year nimefanikiwa kuwa na courage ya kupima na kujua status yangu kitu ambacho kinanisaidia sana kupanga malengo yangu
.get my family back
mwaka ujao (Mwenyezi Mungu akinipa Uzima) the following ndio mipango yangu....
kufunga ndoa
kupata mtoto
mengine kadri mungu atakavonisaidia