• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

hello

  1. A

    Hello members, I am new here

    Hello members,, Abushiry npo dar nahitaj marafik wa rika yoyte umri kuanzia miak17-30 umri wangu miaka 20,,wenye kuleta faida katka maisha.shukran
  2. Joseph Mathew

    Nimemaliza kidato cha nne mwaka 2018 natafuta kazi yoyote ya halali

    Hello wana JF, Mimi ni kijana nimemaliza form four 2018, natafuta kazi nina ujuzi wa kutumia computer, pia nafanya kazi yoyote YA HALALI , pia nafanya kazi yoyote inayohsu mambo ya computer. Msaada wenu wana JF niko Dar Gongo la Mboto
  3. M

    Hello

    Hodi
  4. Ibrahination master

    Official master

    I need your cooperation
  5. M

    Msaada wa idea ya ICT new projects

    hello za wekend wakuu, Naomba msaada juu ya IDEA YOYOTE INAYOHUSIANA NA (WEB BASED SYSTEM) katika fani ya IT niifanyie kazi naelekea kukwama mwenzenu huku mana nilizonazo zote naambiwa hazina intelligency part ndan yake. kwenu wakuu
  6. Junior Lecturer

    Hello! Mr, Right na wakenya

    Habari wana jamvi. Hello mr right ni kakipindi fulani kanako endeshwa pale kenya na RAMBO TV, kakizaminiwa na startimes. Kipindi chao kina husisha single boys &single ladies. Nimeshindwa kuelewa maudhui ya ke, je nisuruhisho kwa madomo zege ama la? Mbona hakuna mresho wa wale wanao patana mr...
  7. newtonzacharia

    Hello I like to be with you members

    Helo happy to join you
  8. Aysenem

    Hello I'm new member

    Habari zenu Mimi mgeni humu naomba kujulishwa sheria za humu
  9. Bianca joseph

    Hello! I am new member

    Hello! I am new member of this site and I am very interested.
  10. M

    Kuna aliyepata majibu baada ya kukata rufaa Bodi ya Mikopo?

    Tafadhalini naomba mnifahamishe, baada ya kukata rufaa bodi ya mikopo majibu yanatoka lini? Kuna aliyepata majibu?
  11. Q

    Hello, naomba kukaribishwa

    Habari zenu, nafurahi kuingia humu, kuwa na nyie.
  12. dickass379

    New Member

    Hope mko pouwa wote. Mimi ni mpya humu.
  13. MziziMkavu

    Fahamu matatizo mbalimbali ya unene kupita kiasi na namna ya kukabiliana nayo

    Utafiti mmoja wa kiafya duniani umeonyesha ongezeko la asilimia 82 la watu wanene kupita vifo vinavyotokana na kunenepa kupita kiasi ni mara tatu zaidi ya vifo vinavyosababishwa na kukosa chakula chenye lishe, ingawa bado nchi nyingi zinapambana na ukosefu wa chakula. Majid Ezzati, ambaye ni...
  14. M

    Hello JF members

    Hi jamani mimi ni member mpya humu, naombeni ushirikiano wenu kuifungua kamba hii mguuni
  15. M

    Nikaribisheni mwenzenu

    Natumaini mtakuwa mko poa na ni wazima wa afya nawapenda sana
Top