• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

christmas

  1. Mshana Jr

    Flora Mbutananga spates na mkasa wa kuibiwa Christmas 2019 kisa ahadi ya engagement

    Come easy go easy..... Hakuna mapenzi mpaka kufikia kuvishana pete ndani ya masaa 48 tangu kufahamiana... Hapo lazima mmoja apigwe Wabongo muvi.. Mungu anawaona na ndio maana hata tasnia yenu hii inaelekea kaburini.. Kwasababu ya wizi, uongo utapeli na kudanga... Chanzo cha yote haya ni kutaka...
  2. Avriel

    Mbunge Lameck Airo agawa pipi na bazoka kwa wagonjwa wodini

    Video fupi ikumuonyesha mbunge Wa Rorya ndugu Lameck Airo ( Lakairo) akigawa jojo na pipi kwa wagonjwa. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. R

    Jana Christmas 25/12/2019 wewe hukwenda kanisani, kulikoni?

    Naona hukwenda kanisani na wewe unampenda Yesu. Sijasikia mahali popote kuwa umekwenda Kanisani jana, kulikoni? Leo nenda kaombe na kamshukuru Mungu akubadilishe uwe kiumbe kipya kiroho!
  4. Analogia Malenga

    Mzee aiba pesa na kuzitoa kama zawadi akisema 'Merry Christmas'

    Bwana mmoja mwenye ndevu nyeupe alifanya uvamizi wa benki siku mbili kabla ya Krismasi na kuzirusha juu kwa furaha na kuwatakia kheri ya siku kuu wapita njia, mashuhuda wameeleza. Polisi wamethibitisha "mwanaume mzee wa kizungu" alivamia benki ya Academy mjini Colorado Springs, Marekani siku ya...
  5. Sky Eclat

    Merry Christmas 2019

  6. J

    Nawatakia wanaJf wote a Merry Christmas!

    Kwa upendo na furaha na tukiwa kiroho zaidi nawatakia wanaJf wote Krismas Njema na Yenye baraka. Niko na mpendwa Wakudadavua kwenye fainali ya Bongo star search na kiukweli tumeweka itikadi pembeni tunavinjali hapa. Maendeleo hayana vyama!
  7. M

    Christmas Celebration

    Abrahamic / Middle Eastern Christianity Why Do We Celebrate Christmas? History and Controversy Surrounding the Celebration of Christmas Why Do We Celebrate Christmas? When was the Savior's real birthday? Was Jesus born on December 25? Since the Bible doesn't tell us to commemorate Christ's...
  8. Erythrocyte

    Msimamo: Sitashiriki Misa ya Christmas kwenye kanisa ninalolishiriki miaka yote kwa vile halipigi vita utekaji

    Baada ya kutafakari kwa muda mfupi nimefikia hitimisho kwamba kuanzia leo sitashiriki ibada zote kwenye kanisa ninaloshiriki siku zote na nililozoeleka kuabudu baada ya kanisa hilo kufumbia macho utekaji unaofanywa nchini mwetu. Kanisa hili ni miongoni mwa makanisa ambayo watuhumiwa wa utekaji...
  9. bahati93

    Wayahudi wakwepa kero kwao msimu wa Christmas waja Tanzania

    World citizen good morning, Kuna ugeni mkubwa wa watalili kutoka Israel umeingia bongo land ni taarifa nimepata hivi karibuni, nadhani wengi watakuwa wanakerwa na sherehe ya Christmas huko kwao wakaona isiwe tabu ngoja tuwapishe mkimaliza tutarudi, kutokana na Watanzania wengi kutokujua...
  10. KIMOMWEMOTORS

    Zawadi ya Christmas na Mwaka Mpya kwa wana Mbeya na mikoa jirani

    Zawadi ya Christmas na Mwaka Mpya kwa wana Mbeya na Mikoa ya Jilani kutoka Kimomwe Motors Waagizaji wa Magari. Tawi letu la Mbeya sasa liko tayari kukuhudumia Soko Kuu la Mwanjelwa, Chumba namba 236. 0746267740
  11. MIXOLOGIST

    Nawatakieni wote heri ya sikukuu za Noel (Christmas) na Mwaka Mpya

    Habari za asubuhi wakuu, Kwa niaba yangu mimi mwenyewe nawatakieni wote heri ya hizi sikukuu mbili kubwa christmas and newyear. Mungu awape yale mnayoyatamani na awafanyie wepesi katika magumu yenu. Nawasilisha.
  12. Sky Eclat

    Brad Pitt and Jennifer Aniston prove they’re friendly exes as actor attends her Christmas party 15 years after split

    BRAD Pitt and Jennifer Aniston prove they’re still friendly exes as the actor attended her Christmas party – nearly 15 years after their split. The former couple devastated fans back in January 2005 when they announced their separation after almost five years of marriage. But over the weekend...
  13. Sky Eclat

    Merry Christmas 2019 everyone

  14. mathsjery

    Christmas watu wanakaba Koo za mafundi tu!

  15. Sky Eclat

    A Christmas Tree for Sale

  16. K

    NAUZA KABATI, STABLIZER, ZULIA NA KING'AMUZI DSTV + VUNGO WAKE NA KWA TSH 400,000 VYOTE

    Ningependa niwatakie heri ya sikukuu za Christmas na mwaka mpya wadau wote wa Jamii forums, najua wengi wetu tutakuwa tumejumuika na familia zetu, basi ningependa ofa hii ambayo naweza nikasema sawa na bure isikupite. Kama utakuwa mfuatiliaji wa threads zangu ni kwamba hapo awali niliorodhesha...
  17. H

    Whats Your Favorite Christmas Song?

    Jingle bells, jingle bells, By Boney M Jingle all the way; Oh! what fun it is to ride, In a one-horse open sleigh… Tell me who can spend his Christmas Day without singing this best-known Merry Christmas song? I bet probably only the man who comes from other planets and doesn't have the Christmas...
Top