Nawatakia Christmas njema Watanzania wenzangu

Nawatakia Christmas njema Watanzania wenzangu

Kimbesa11

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2015
Posts
4,648
Reaction score
2,702
Yesu azaliwe mioyoni mwetu, siku ya Leo tuzaliwe upya

•tuache matendo mabaya,
•tulipe Kodi,
•tufanye kazi tutafute Hela, tuache kukesha mitandaoni mida ya KAZI
•tuache uchonganishi na upotoshaji,
• tuache ku comment matusi, •tutubu dhambi zetu,
• tuheshimu viongozi wetu kuanzia ngazi ya mitaa hadi Taifa kwasababu hii ni ibada pia, na Mungu anatwambia mamlaka zote zinatoka kwa Mungu.

Tuache dhambi, dhambi inaua, tukatubu, tuzilinde roho zetu kuliko kitu chochote kwasababu kwenye roho ndiko zitokako chemichemi za uhai.



Moderators wa jamiiforum Happy Christmas 🎄 day
 
Yesu azaliwe mioyoni mwetu, siku ya Leo tuzaliwe upya,
•tuache matendo mabaya,
•tulipe Kodi,
•tufanye kazi tutafute Hela, tuache kukesha mitandaoni mida ya KAZI
•tuache uchonganishi na upotoshaji,
• tuache ku comment matusi, •tutubu dhambi zetu,
• tuheshimu viongozi wetu kuanzia ngazi ya mitaa hadi Taifa kwasababu hii ni ibada pia, na Mungu anatwambia mamlaka zote zinatoka kwa Mungu.

Tuache dhambi, dhambi inaua, tukatubu, tuzilinde roho zetu kuliko kitu chochote kwasababu kwenye roho ndiko zitokako chemichemi za uhai.

Moderators wa jamiiforum Happy Christmas 🎄 day
Huu ujumbe ungempa samia, na umuongezee kuwa aache kuteka, atubu kwa damu alizomwaga na atambue kuwa hii nchi sio ya Familia yake.
 
Yesu azaliwe mioyoni mwetu, siku ya Leo tuzaliwe upya,
•tuache matendo mabaya,
•tulipe Kodi,
•tufanye kazi tutafute Hela, tuache kukesha mitandaoni mida ya KAZI
•tuache uchonganishi na upotoshaji,
• tuache ku comment matusi, •tutubu dhambi zetu,
• tuheshimu viongozi wetu kuanzia ngazi ya mitaa hadi Taifa kwasababu hii ni ibada pia, na Mungu anatwambia mamlaka zote zinatoka kwa Mungu.

Tuache dhambi, dhambi inaua, tukatubu, tuzilinde roho zetu kuliko kitu chochote kwasababu kwenye roho ndiko zitokako chemichemi za uhai.

Moderators wa jamiiforum Happy Christmas 🎄 day
BAKWATA imewakataza kushirikiana na Wakristo shauri yako utatekwa
 
Huu ujumbe ungempa samia, na umuongezee kuwa aache kuteka, atubu kwa damu alizomwaga na atambue kuwa hii nchi sio ya Familia yake.
Roho itendayo dhambi ndiyo itakayo kufa. Waliotenda dhambi washakufa sisi tuendelee kutubu na kumrudia muumba wetu
 
Yesu azaliwe mioyoni mwetu, siku ya Leo tuzaliwe upya,
•tuache matendo mabaya,
•tulipe Kodi,
•tufanye kazi tutafute Hela, tuache kukesha mitandaoni mida ya KAZI
•tuache uchonganishi na upotoshaji,
• tuache ku comment matusi, •tutubu dhambi zetu,
• tuheshimu viongozi wetu kuanzia ngazi ya mitaa hadi Taifa kwasababu hii ni ibada pia, na Mungu anatwambia mamlaka zote zinatoka kwa Mungu.

Tuache dhambi, dhambi inaua, tukatubu, tuzilinde roho zetu kuliko kitu chochote kwasababu kwenye roho ndiko zitokako chemichemi za uhai.

Moderators wa jamiiforum Happy Christmas 🎄 day
Salamu hizi ni kwa watawaliwa tu, sijaona salamu kwa viongozi tu. Au hutaki kuwasalimu kundilo, Wajuze hiv
. waheshimu katiba ya Tanzania bara
. magari ya ofisi yapumzishwe kipindi kiki kwani ni kufuja kodi
.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom