Recent content by TWISA

  1. TWISA

    JamiiForums Tanzania Akina dada naombeni jibu!!!!

    Climate change!!!, imagiNE in 2050!!!!!
  2. TWISA

    JamiiForums Tanzania Etiiiiiiiiiiiii Uvaaji wa nguo usiku hupunguza kasi ya.............

    Mathomo mema wadau!!!
  3. TWISA

    JamiiForums Tanzania U-SPIKA: Sitta, Chenge wapigwa panga CCM!

    Hapo nimeelewa mkuu!!
  4. TWISA

    JamiiForums Tanzania U-SPIKA: Sitta, Chenge wapigwa panga CCM!

    Unajua mpango ulisha pangwa kuhakikisha kwanza, Ana makinda anarudi Bungeni maana sijajua hata kwanini Njombe kusini hakupata mpinzani wakati majimbo mengine yote ya Njombe yalikuwa na upinzani mkali na Njombe kusini ndio mjini. Ila najua kuna kitu kilisukwa huko. Na inasemekana kuwa kugombea...
  5. TWISA

    JamiiForums Tanzania Kwa nini imekuwa hv

    Wanachadema zaeni zaidi tushinde uchaguzi one day?????
  6. TWISA

    JamiiForums Tanzania Hi big thinkers

    . Kwema kabisa!!, tupo pamoja.
  7. TWISA

    JamiiForums Tanzania Kwa wanaotafuta kazi

    Asante ndugu mjasilimali!!!, ada kiasi gani na lini course inaanza!!! au nikituma email watanipa all these informations
  8. TWISA

    JamiiForums Tanzania Hi big thinkers

    Asante mkuu wangu, avatar??, utajulikanaje???,ndoo hivyo kusukuma gurudumu la maendeleo kwa upande wa pili, lengo tufike!!!!
  9. TWISA

    JamiiForums Tanzania Hi big thinkers

    Thanks mkuu, ukikaa na wenye hekima, sikumoja utakuwa mwelevu. tupo pamoja
  10. TWISA

    JamiiForums Tanzania Germany Will Become Islamic State, Says Chancellor Merkel.

    . Nini?, Kama mizoga ya merehemu wetu Mwalimu haita rudi Ikulu???.
  11. TWISA

    JamiiForums Tanzania Kumekucha Bungeni - PICHA za wabunge wapya wakiwa Dodoma

    Jamani iweni na adabu!!!, maswali ya nini !!!
  12. TWISA

    JamiiForums Tanzania hivi JOTI wa zecomedi ni mwanaume?

    haaaaaaaaa!!!!!, hivi kuna sehemu wananunua JF members???????
  13. TWISA

    JamiiForums Tanzania Magufuli na sheria ya wanaotesa wanyama

    Haya ndoo matatizo tuliyo nayo yakijiona waafrica!!, Think big my dear!!!!!!!!!!!!!!!, ok??
  14. TWISA

    JamiiForums Tanzania Hi big thinkers

    Habari wakubwa, naomba kadi ya JF.
  15. TWISA

    JamiiForums Tanzania Mke wangu ana HIV nifanyeje?

    nenda taratibu dogo, waone washauri wa hizo issue!!!!
Back
Top Bottom