Kwa wanaotafuta kazi


E

Esther_M

Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
18
Likes
0
Points
0
E

Esther_M

Member
Joined Sep 22, 2010
18 0 0
Mpendwa,

Kama umehangaika kutafuta kazi kwa muda mrefu, au huipendi kazi unayofanya, fanya uamuzi wa busara........................JIAJIRI MWENYEWE.

Hakuna haja ya kuwa stressed, au depressed wakati mafanikio ya maisha yako yako MIKONONI MWAKO. Ziko fursa nyingi za kujiajiri kihalali na kupata kipato kizuri sana bila kumtumikia mtu mwingine (employer). Na mafanikio yako kwa wale wote ambao wako tayari KUJIFUNZA. Mtaji sio tatizo, tatizo ni kuwa na mtazamo chanya (positive attitude) na mbinu sahihi (the right skills).

GPA yako ya shule HAIWEZI kukupatia ajira nzuri, kwa sababu tunayojifunza shule ni ya kukariri na yamejaa theory tu.

Kwa ambaye angependa kujifunza Fursa za Biashara zenye kuleta kipato kizuri, kuliko hata hivyo vijimishahara vya ofisini, tuma barua pepe kwa century_21st@rocketmail.com

AMKA!!..............UKIFUNGUA MACHO UTAONA!!

"Whenever there is a will, there is a way"
 
TWISA

TWISA

Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
28
Likes
0
Points
0
TWISA

TWISA

Member
Joined Aug 28, 2010
28 0 0
Asante ndugu mjasilimali!!!, ada kiasi gani na lini course inaanza!!! au nikituma email watanipa all these informations
 
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2010
Messages
1,369
Likes
45
Points
145
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2010
1,369 45 145
Mpendwa,

Kama umehangaika kutafuta kazi kwa muda mrefu, au huipendi kazi unayofanya, fanya uamuzi wa busara........................JIAJIRI MWENYEWE.

Hakuna haja ya kuwa stressed, au depressed wakati mafanikio ya maisha yako yako MIKONONI MWAKO. Ziko fursa nyingi za kujiajiri kihalali na kupata kipato kizuri sana bila kumtumikia mtu mwingine (employer). Na mafanikio yako kwa wale wote ambao wako tayari KUJIFUNZA. Mtaji sio tatizo, tatizo ni kuwa na mtazamo chanya (positive attitude) na mbinu sahihi (the right skills).

GPA yako ya shule HAIWEZI kukupatia ajira nzuri, kwa sababu tunayojifunza shule ni ya kukariri na yamejaa theory tu.

Kwa ambaye angependa kujifunza Fursa za Biashara zenye kuleta kipato kizuri, kuliko hata hivyo vijimishahara vya ofisini, tuma barua pepe kwa century_21st@rocketmail.com

AMKA!!..............UKIFUNGUA MACHO UTAONA!!

"Whenever there is a will, there is a way"
unataka tuwe kama lowasa na rostam
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
Mpendwa,

Kama umehangaika kutafuta kazi kwa muda mrefu, au huipendi kazi unayofanya, fanya uamuzi wa busara........................JIAJIRI MWENYEWE.

Hakuna haja ya kuwa stressed, au depressed wakati mafanikio ya maisha yako yako MIKONONI MWAKO. Ziko fursa nyingi za kujiajiri kihalali na kupata kipato kizuri sana bila kumtumikia mtu mwingine (employer). Na mafanikio yako kwa wale wote ambao wako tayari KUJIFUNZA. Mtaji sio tatizo, tatizo ni kuwa na mtazamo chanya (positive attitude) na mbinu sahihi (the right skills).

GPA yako ya shule HAIWEZI kukupatia ajira nzuri, kwa sababu tunayojifunza shule ni ya kukariri na yamejaa theory tu.

Kwa ambaye angependa kujifunza Fursa za Biashara zenye kuleta kipato kizuri, kuliko hata hivyo vijimishahara vya ofisini, tuma barua pepe kwa century_21st@rocketmail.com

AMKA!!..............UKIFUNGUA MACHO UTAONA!!

"Whenever there is a will, there is a way"
Kumbe imekaa kibiashara zaidi!!
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,407
Likes
2,089
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,407 2,089 280
shukran ila tunahitaji maelezo zaidi isije ikawa spam
 
Naseeb

Naseeb

Member
Joined
Jul 17, 2009
Messages
39
Likes
2
Points
15
Naseeb

Naseeb

Member
Joined Jul 17, 2009
39 2 15
duh! hii itakua forever living.... ndo huwa wana make life very simplel...
 
M

musendo wesai

New Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
M

musendo wesai

New Member
Joined Nov 13, 2010
1 0 0
it is okay to strong wherever,
life is how you make it
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
Nimekusoma mjasiliamali. Inafanana na ile ya kuuziwa dawa ya utajiri!
 
E

Esther_M

Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
18
Likes
0
Points
0
E

Esther_M

Member
Joined Sep 22, 2010
18 0 0
Majibu yasiyokuwa na kichwa wala miguu inaonyesha MGANDO WA MAWAZO na UFINYU wa fikra.

Ndio maana maendeleo kwa watanzania wengi ni DUNI. Too much negativity will cost your life.

Hata Mungu alisema , "Wengi wanaangamia kwa kukosa maarifa".

Ni werevu tu watakaoona fursa, si wote.
 
L

lauti

Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
94
Likes
1
Points
0
L

lauti

Member
Joined Oct 28, 2010
94 1 0
Ester mwaya achana nao,coz many of us 2napenda colar jobs,wakt salary yao ni ndogo na wanakuexploit mpaka jasho lako la mwisho.mi naku2mia email mwaya,heri ukasema yesu yupo ukamkuta,kuliko kusema hayupo ukamkuta,utaenda jehanamu!badiliken wanajamii
 
J

JazzBand

Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
77
Likes
16
Points
15
J

JazzBand

Member
Joined Oct 20, 2010
77 16 15
kujiajiri ndio issue nafasi zipo nyingi hasa tz kwa mfano hata ukitunza kuku wa kienyeji jogoo amefika elfu kumi kijijini. na yule mrombo alipointoduce ulimi kama snack amebadili mwenendo wa mauzo ya kichwa machinjioni
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
923
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 923 280
Majibu yasiyokuwa na kichwa wala miguu inaonyesha MGANDO WA MAWAZO na UFINYU wa fikra.

Ndio maana maendeleo kwa watanzania wengi ni DUNI. Too much negativity will cost your life.

Hata Mungu alisema , "Wengi wanaangamia kwa kukosa maarifa".

Ni werevu tu watakaoona fursa, si wote.
Pole ndugu,
Ulitarajia wote wakutumie mail au? walio wako utawapata,vuta subira.
 
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
12
Points
0
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 12 0
Majibu yasiyokuwa na kichwa wala miguu inaonyesha MGANDO WA MAWAZO na UFINYU wa fikra.

Ndio maana maendeleo kwa watanzania wengi ni DUNI. Too much negativity will cost your life.

Hata Mungu alisema , "Wengi wanaangamia kwa kukosa maarifa".

Ni werevu tu watakaoona fursa, si wote.
Esther unajua unafanya online marketing? na online marketing inategemea sana Trust ya yule mtu unaem-target, na hii TRUST itakuja pale utakapoweka mazingira ambayo ni more transparent! Katika msg yako ya awali zaidi zidhani kama inatoa maelezo ya kutosha kumaliza maswali ya hao unaowalenga.
 
P

pierre

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
211
Likes
1
Points
0
P

pierre

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
211 1 0
Ndugu yangu pamoja na kujiajiri,mtaji ni muhimu sana.Unaposema usifikiri juu ya mtaji sijakuelewa.Kwani bila mtaji ukawa na mawazo mazuri tuu haitasaidia mtu kujipatia ajira.
 
N

Ndevalongeswela

New Member
Joined
Feb 26, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
N

Ndevalongeswela

New Member
Joined Feb 26, 2010
3 0 0
Dada Ester Mb,
Asante kwa taarifa,lakini mbona huelekei kama umjasiriamali?.au ndiyo shule Imekolea? :nono:.Usilazimishe watanzania wengine kuacha kazi kwenye taasisi za umma.Nyinyi mkipewa madaraka mtanyima haki za watu,ili muendelee kula.yaleyale ya ccm,wakati wa uchaguzi ndugu,wakipata.mhmhmh
 
K

Kudadadeki

Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
70
Likes
1
Points
0
K

Kudadadeki

Member
Joined Oct 7, 2010
70 1 0
Majibu yasiyokuwa na kichwa wala miguu inaonyesha MGANDO WA MAWAZO na UFINYU wa fikra.

Ndio maana maendeleo kwa watanzania wengi ni DUNI. Too much negativity will cost your life.

Hata Mungu alisema , "Wengi wanaangamia kwa kukosa maarifa".

Ni werevu tu watakaoona fursa, si wote.
Hakuna lolote Dada yangu, binafsi siwezi kushiriki biashara ya "KUKALILI" kuuza ALOVERA/GNLD Products. Bora nife na Mkoloni wangu anayetufanyia party kila Ijumaa.
 
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
418
Likes
49
Points
45
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
418 49 45
Hakuna lolote Dada yangu, binafsi siwezi kushiriki biashara ya "KUKALILI" kuuza ALOVERA/GNLD Products. Bora nife na Mkoloni wangu anayetufanyia party kila Ijumaa.
Hahah dude that's funny!.....hahhahah i like your hilarious response!
 

Forum statistics

Threads 1,235,846
Members 474,742
Posts 29,238,336