Naongelea imported cars,mimi sio mpnz wa mziki mkubwa.Gari nyingi zinakuja na mziki standards kabisa,yaani gari inakuja na mark levinson/Bose nitoe niweke takataka za mafund,Ila ndo mshazoea makelele sijui ya kuongeza speakers,amplifiers etc.Rim ije na gari nitoe niweke sijui sport...
Habari za usiku wakuu, samahani Nina shida kule Ali express.Nimeshaagiza mizigo mara kadhaa na ikafika yote.Ila Nina kama mwaka sijaagiza,juzi nikaagiza sasa ninaona Kuna kuna kitu kipya sikuwahi kukiona kabla.
Kuna Hawa wanajiita MailAmericas wamenitumia msg kwny email na Whatsapp yangu...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.