Wahindi wabaguzi sana sijui kwanini wananyenyekewa hapa kwetu. Wabaguzi hata wakiwa nje ya nchizao. Angalia lire style yao wanaabudu wenyewe, wanaishi wenyewe na kuoana wenyewe. Kazi ndio usiseme, ushawahi kuwa na boss Minondo ? Balaa tupu
Ilikuwa ziwekwe bunju kwenye uwanjawao walishaanza kuujenga na walianza sehemu ya kuchezea ambapo pamebakia kuwekwa nyasi tu mambo mengine yote Tayari.
Ila juzi nilimsikia mwenyekiti wa kamati ya ujenzi akisema hapewi ushirikiano n'a uongozi kwakuwa amezidiwa hoja n'a wale wanaosema timu...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.