Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
I am a true revolutionist who believes in the right of free speech and freedom of expression. Especially the freedom to obtain information which is essential for intellectual growth.
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Hodi Hodi jamvini, Naomba Nipokeeni, Pamweni Nijiungeni, Nipate Kujifunzeni. Mara nyingi nlitembelea, Maoni nkajisomea, Jukwaa nkajipendea, Maamuzi nimefikia. Majukwaa mefuatilia, Yote...
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Hodini wataalam,nnekuja na mie kunusanusa na kupata na kushiriki khabari moto moto. Nnesikia JF mtandawo kiboko kwa habari,maoni nk Bandugu nakaribia
0 Reactions
14 Replies
1K Views
Hehehe am having a fingerwaves .hamyambo lakini?this is another New kid on the block.HALELUUUYA.,.Hope we gonna have some funny heluuu.
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Napiga hodi wakuu wa jamvi hili.
0 Reactions
45 Replies
4K Views
I am so impressed by this forum. This is my first time to visit this web and i have proved that this is a place where people express things openly, everything. i think i like this
1 Reactions
8 Replies
1K Views
Wanandugu wa jf ni mimi nichaaaaa wa wa kuelimisha vichaaaa ndo nimejitosaaa kama kawaida ya wanajamii haswaaa,naombeni kura zenu?
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Nimeamua kubadilisha jina baada ya kufika Jf senior member, tuendeleleze ushirikiano wa mwanzo, asanteni. Naposema SACoNa; namaanisha: S=simple in A=appiarance but Co=complex in...
0 Reactions
6 Replies
986 Views
Itz me odinary tzanian wth lot f interest 2 b part u. Hp alot.
0 Reactions
8 Replies
978 Views
Ni Don Corleon hapa...... naomba great thinkers mnipokee
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Naomba kuwa considered Janvini. Tushirikiane, tuchati na tutoe fikira chanya. Naomba kukaribishwa.
0 Reactions
9 Replies
952 Views
glad 2 to be 1 of JF membrz!
0 Reactions
18 Replies
2K Views
Naomba mnikaribishe!
0 Reactions
19 Replies
1K Views
utawala wa nchi yetu ni sawa na kifo cha laurent kabila former president of DRC? kwani, mlinzi mkuu wa kabila ndio alie muua! nasi kinga yetu kuu (kiongozi) ndio inatumaliza amini, usiamini.
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Desturi inatufundisha ukimkuta mtu shambani kwako kang'oa muhogo na anautafuna sio mwizi bali ana njaa. ukimkuta kang'oa muhogo kaufunga vizuri na kajitwisha ni mwizi anastahili mawe. Nina...
0 Reactions
19 Replies
2K Views
Nimevutiwa sana na michango yenu wana JF na hivyo nimeamua kujiunga ili tuweze kushirikiana kuelimisha jamii. Naomba mnipokee.
0 Reactions
20 Replies
2K Views
Great thinkers japo naja kwa kuchelewa nipokeeni ninayo machache yatafakarini, nami nijifunze mengi toka kwenu. May God bless you all.
0 Reactions
17 Replies
1K Views
Kwa kweli hata nashindwa jinsi ya kuanza inavyotia simanzi!! Kwa wale waliosoma Chuo cha Mzumbe miaka ya 2004, 2005, 2006, na miaka mingine na wote wenye mapenzi mema, kuna dada anaitwa MANSUETA...
1 Reactions
15 Replies
2K Views
Baada ya Kutafakari kwa muda mrefu na kulitazama jamvi kwa upeo wa juu, NIMEAMUA KUJISAJILI, Wana jamii forum naomba mnikaribishe:
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Hodi hodi JF, Kwanza niwapongeze kwa kazi nzito mnayoifanya ya kulijenga taifa letu bila kujali tofauti za kiitikadi na nyinginezo. Pili, naomba kuungana nanyi bega kwa bega ili hatimae tuweze...
1 Reactions
25 Replies
4K Views
Back
Top Bottom