Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Hodi jamani wanafamilia!kuwa miongoni mwa Great Thinkers,feels good...naomba tushirikiane wazee...
0 Reactions
6 Replies
840 Views
salam wote ndani ya nyumba mi mgeni humu naombeni mnipokee.
0 Reactions
6 Replies
845 Views
nilikua kwenye the qeep,lakini hapa...!funiko,nikaribisheni
0 Reactions
4 Replies
1K Views
This is Pinochet,just saying hello to the members,thanks and regards.
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Hey Everybody, I hope everybody show some luv!
0 Reactions
6 Replies
876 Views
Nimeingia rasmi jukwaani naomba mnipokee,nilikuwa nasuburi members wafike elfu arobaini..baada ya mimi kuingia wanakuja kama laki sasa,my take..mimi simo kwenye lile kundi.
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Hello great thinkers, naombeni mnikaribishe nami jamvini, kwani nami nahamu sana ya kuwa mmoja wa hii familia kubwa.
0 Reactions
16 Replies
1K Views
Romance jina langu, JF nia yangu, GT watu wangu naomba mnipokee tena binti mnyenyekevu.... Nilipigwa burn ya maisha ila nimejirekebisha... teh teh teh Kiss Kiss Kiss JF... Mwaaaaaaaaaaaah!
2 Reactions
54 Replies
7K Views
Jumanne mtoto wa mzee Kabwela naomba kukaribishwa katika jumba hili la Great thinkers.
0 Reactions
30 Replies
4K Views
Second Master jamvin! Ladies & Gentlemen naruhusiwa?
0 Reactions
8 Replies
986 Views
Ukifika sehemu ngeni tafuta kwanza wenyeji wakutamburishe yaani leo yamenikuta hapa hapa jamii forum baada ya kuchanganya maada eti maada kuhusu punyeto nimeiweka katika international forum dah...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Wandugu/dada, kwa heshima na taadhima nawasalimuni. Nimekuwa nikifuatalia forum hii na nimejifunza mengi. Hatimae nimeamua kujisajili rasmi kwa nia ya kubadilishana uzoefu. Naomba mnikubali kama...
0 Reactions
15 Replies
2K Views
wanaJF naitwa KipakaMwitu Napenda kujiintroduce kwenu,napenda sana forum ya uchumi na mabiziness, napenda jokes na malovee section! Natembelea tembelea maeneo ya habari mkorogo!,na kutia nanga...
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Habari zenu wa Kina Kaka na Kina Dada Wakubwa na Wadogo Mie naomba kukaribia Jamvini japo niliingia kwa kupita Dirisha la Nyuma kama Bus la Mbagala nikaja kuona kuna sehemu ya kujitambulisha...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
mimi mgeni humu naomba mnipokee mchana mwema
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Ukifika sehemu ngeni tafuta kwanza wenyeji wakutamburishe yaani leo yamenikuta hapa hapa jamii forum baada ya kuchanganya maada eti maada kuhusu punyeto nimeiweka katika international forum dah...
1 Reactions
9 Replies
1K Views
CHADEMA THE PEOPLES CHOICE'. How are u people makamanda wenzangu, am i invited to join the fight to over take the existance?
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Ndo mara yangu ya kwanza najiunaga na JF,wenyeji mnipokee na mnipe taratibu za mtandao huu.Asanteni.
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Habali zenu wakuu mimi apa ni mgeni naomba mnipokee ili tuweze kubadilishana mawazo na kuwaenzi viongozi wetu pipozzzzzz.................
0 Reactions
17 Replies
1K Views
Mimi ni mgeni kwenye forum hii, naomba mnipokee.
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Back
Top Bottom