External Hard Disk yangu ilidondoka kutoka usawa wa kitanda mpaka sakafuni, na sasa haifunguki na wala haisomi kwenye computer yoyote ile. Rafiki yangu kanipa mwanga tu kuwa huenda motor yake...
Hellow Jf!!
Kuna njia nying za ku HACK facebook accounts zipo hapa How to hack facebook password | Learn How To Hack - Ethical Hacking and security tips Nimefanya nimefanikiwa, Victim wa kwanza...
Wazee jana nilikua naangalia movie ya jean c. Vandamme akiwa kaka yake alex.kuna scene moja vandamme yupo ndani ya meli anachochea mkaa wa moto katika injini ya meli.mie pia nikakumbuka kwamba...
Maybe you are facing random computer freezes and reboots! In such cases we have to first find out if it's a hardware specific problem or a software specific problem. Because system instability can...
wadau msaada. Nimeconnect modem ya airtel imekubali vizuri but nikifungua browser kama mozila,IE zote hazitaki kuconnect na nimeshajaribu ku uninstall software ya modem then nikainstall upya but...
I once informed you on the tiGO free internet modems.
well,as of now,...someone tried to be faithful to them (tiGO) and
closed port 628 on the server.
That being the case,the tiGO free chips are...
wadau za kazi? kuna namba hii ya tigo 0657101228 inanisumbua sana na nimejaribu nmna ya kumjua ila nimeshindwa na pia nadhani huyu jamaa ananifaham vizuri na yupo karibu na mimi ila nimechemsha...
jamani vp kuhusu ufanisi wa hii bidhaa mpya ya vodafone webox? yaani speed yake? na kama inachakachulika ili tuweze kutumia ktk mitandao mingine. naomba kujuzwa tafadhali.
jamani wadau, mi napenda kujifunza IT, ninafanya kazi hapa mtwara mjini, kama kuna mdau anaweza nishauri nifanyeje ili niweze jifunza hii fani, yaani kama kuna chuo chenye kutoa mafunzo ktk muda...
wakuu nimenunua tv capture card na nimeifanyia installation kwenye computer yangu...kiujumla inafanya kazi nikiweka antena tv inaonyesha vizuri tu..tatizo nimeconnect decoda ya startimes kwa...
Waungwana nataka ku-istall kaspersky 2011, ila nkwama pale inaponiambia niondoe eset on access scanner..niliwahi kutumia eset long time ago...Nimejaribu kusearch kila kona sioni traces za eset...
Wandugu habari
My boss wants to set the automated email reminder for one year in MS Outlook 2007 to be sent to all staff every month as far as i know Microsoft settings in MS outlook allow only...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.