Internet ya bure!!!

cheeter

JF-Expert Member
Apr 19, 2011
476
155
wapendwa!! Embu tuwe serious kidogo hapa... hatuwezi kupata namna ya kupata free internet...i have been reading, n still reading on how to get a free access to internet...Nigeria, South Africa, Kenya watu wana bofya bofya buure, sisi tu
India per month unlimited internet with a fast speed unachajiwa dola 2 tu...sasa Tz, kutokana na gharama bado ipo juu....Kuna mtu anaweza akatupa namna ya kuchakachua...Modem tumeweza, net ssa??
 

Cestus

JF-Expert Member
Jan 23, 2011
988
131
Na hata tukifanikiwa hyo loophole tutakayopata itafungwa mda c mrefu na ISP tutakaefanikiwa kumhack coz tutakua tushawambia jinc 2livowahack,na wao wanaingia humu humu!
 

cheeter

JF-Expert Member
Apr 19, 2011
476
155
Poa wadau majibu yenu ni mazuri...nipo kwenye uchunguzi nikipata nitaiodondosha humu..
 

Power G

JF-Expert Member
Apr 20, 2011
3,891
1,190
Jamani watz wenzangu mbona ufisadi tunaupenda hivi? Huu uchakachuaji n ufisadi wa aina yake. Tupinge ufisadi kwa vitendo jamani.
 

Ginner

JF-Expert Member
May 8, 2011
1,299
994
Jibu sahihi ni sijui...sio mnajifanya watu wa haki humu ndani.....mtu mwenye ujuzi atujuze..hii itawapa challenge kuhusu zecurity zao....ndomaana ikaitwa technlgia...na stak mnijibu
 

cheeter

JF-Expert Member
Apr 19, 2011
476
155
Tuweni serious waadau.... SUKARI na Technolojia wapi na wapi?? Hili jambo linawezekana kama unaona haliwezekani ni kwako..... nalifanyia mchakato nimesema so wewe subiri nikutafunie....
 

cheeter

JF-Expert Member
Apr 19, 2011
476
155
mwenye tatizo la trial softwares kama IDM n.k anyooshe hapa maelezo....
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
44,219
91,806
nimewahi sikia kuna kitu kinaitwa independent isp

sijui ni kitu gani
but kinatumika mno duniani

ma spy wanatumia
watu wenye kusafiri mbaali sana
majangwani hivi,kwenye space,baharini...n.k
 

Alexism

JF-Expert Member
Aug 14, 2011
3,423
2,039
Niliwa kutumia internet bure takribani one year kwenye cm Celtel by 2007 ila cku niliyobadirisha line na settings issue iligoma mpaka leo cjafanikiwa tena ila nifanikiwa tena u gn get it.
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
27,637
31,032
waungwana lets talk technogology kama si hackers unafkiri watu wangeingia zama za ajax na php?? Si watu wangetumia html tu? Kama mtandao una udhaifu tumia huo udhaifu dhen wataimprove. Si vizuri jukwaa la technology tutalk siasa humu sjui sukari sjui nini

mwanzisha thread eehh net zabure zipo but watu wanaogopa kumwaga hadharani maana wanaogopa. Atleast kuna watu mewaona wameandika ya zantel.
 

cheeter

JF-Expert Member
Apr 19, 2011
476
155
"in every strong security there is weakness behind it" Mbele Pamoja na security yao kua strong ila still wa2 wana penetrate tu...Mdau ulivyosema kuwa kuna watu humu wanajua sema wanaogopa kudondosha sawasawa ujakosea...
 

Dio

JF-Expert Member
Feb 8, 2011
1,274
156
Kama wapo siyo mbaya waka pm wa2 kwa siri ıtakuwa nı vzurı sana.
 

CORAL

JF-Expert Member
Jun 26, 2011
2,780
1,717
Tuweni serious waadau.... SUKARI na Technolojia wapi na wapi?? Hili jambo linawezekana kama unaona haliwezekani ni kwako..... nalifanyia mchakato nimesema so wewe subiri nikutafunie....
<br />
<br />
Sawa mkuu!
 

ndyoko

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
4,975
1,639
Niliwa kutumia internet bure takribani one year kwenye cm Celtel by 2007 ila cku niliyobadirisha line na settings issue iligoma mpaka leo cjafanikiwa tena ila nifanikiwa tena u gn get it.

Mimi nilibweda tigo miezi 6, siku nikajifanya mjuaji kubadili sijui vitu gani, ikala kwangu hadi najuta sasa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom