Jukwaa la Ajira na Tenda

Fuatilia nafasi mbalimbali za kazi zilizotumwa na wanachama wetu. Share details, NO Hotlinking please!

On JF:

DEPUTY GENERAL MANAGER Qualification: University degree plus ACII or FCII Apply: Tanzania Insurance Company Limited -Lion of Tanzania Box 1948, Dar es Salaam Details: Daily News July 28, 2011...
2 Reactions
5 Replies
3K Views
HI
Wadau wa jamii forum sorry naomba kuuliza nafasi za JWTZ zinatoka lini kwa degree order na jinsi gani ya kuomba ni ilo 2
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Habari wadau, nimeona BMAF wanatafuta Fin manager, naona kua nimequalify ila najishauri maana sina idea wanalipaje mishahara. Je kuna incentives nyingine? Kuna anayejua afunguke. Itasaidia...
0 Reactions
17 Replies
9K Views
Jana jioni nilikuwa kijijini kwetu. Nikiwa namshauri mdogo wangu alihitimu kidato cha sita nini akasome Chuo kikuu mara ujumbe unaingia kwenye simu yangu "HAKUNA AJIRA MPYA WALA KUPANDA VYEO MWAKA...
0 Reactions
30 Replies
7K Views
Wakuu kuna mwenye taarifa za interview ya utumishi ambayo tulifanyia uhasibu kurasini na wengine walifanya ifm tangu mwezi wa 3 kama sikosei. Mimi nilifanya ya nafasi ya systems administrator...
0 Reactions
9 Replies
4K Views
Naomba mnijuze baada ya interview vipi wameshaanza kuita watu kazini
0 Reactions
13 Replies
2K Views
UNAHITAJI KUJUA BEI ZA BIDHAA SHINYANGA? UNAHITAJI TENDA SHINYANGA? UNAHITAJI KUJUA BEI YA PAMBA,MIFUGO MSIMU HUU? MATUKIO SHINYANGA? USAFIRI? DILI MPYA SHINYANGA? VISIT. EVERTHING IN SHINYANGA
0 Reactions
0 Replies
2K Views
hi jf, jamani mm nina bachelor ya wanyama (livestock), je kuna m2 anaweza kunisaidia sehemu nitakayopata ajira iwe private organisation popote nndani na nje ya nchi
0 Reactions
5 Replies
2K Views
PSPF walitoa vacancy za admnistrators vp zimefikia wapi nw mbona kimya?
0 Reactions
1 Replies
2K Views
Ajira binafsi siku hizi zinamatatizo kweli, muda waprobation umekuwa mrefu mno hadi miezi nane, mkataba umestate baada ya probation utaongezwa mshahara ila ukidai vitisho na hadithi zisizokuwa na...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
kuitwa kwenye usaili watu zaidi ya 5000 kwa post 100 je kuna uhalali hapo?au ni kutaka kuwasubua abiria ambao hata nauli ya kuhadhuria huo usaili wanakopa,Tume inatakiwa ifanye kazi kiumakini na...
0 Reactions
34 Replies
12K Views
Looking a job in the fields of Information Technology or Auditing. Please post links and companies looking for people to work in these fields in Tanzania.
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Hamjambo wakuu!ni post yangu ya kwanza kabisa humu JF.naelekea mwaka wangu wa 3 wa shahada ya pROCUREMENT AND LOGISTICS MANAGEMENT.huenda nisimalize vema kwa kukosa ada.nahtaji kufanya part time...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Ndugu wana Jf mimi ni Mwalimu wa Geography na History kwa College, A-level na O'level. Naomba mnisaidie kupata kazi. Nimendika maombi mashuleni mpaka basi, akuna chochote. I have a Bachellor of...
0 Reactions
14 Replies
2K Views
ni mtanzania ninayeishi hapa Dar es salaam, napenda kuchukua nafasi hii kuweza kutafuta kazi katika mashirika ya kijamii, asasi za kiraia na taasisi za kijamii ambazo hujihusisha na maendelea ya...
0 Reactions
0 Replies
3K Views
Solved.
0 Reactions
1 Replies
2K Views
hi! Nina diploma ya computer engineering toka MIST mby. nimepitia course ya CCNA natafuta kazi. Msaada wenu unahitajika wana JF
0 Reactions
1 Replies
1K Views
habari wa jf naomba mnijuze zile nafasi nyingi sana zilitangazwa na utumishi mwezi wa kumi mwaka jana zimeishia wapi? mi niliomba nafasi ya mtendaji sasa naona kimyaaa kingi sana
0 Reactions
5 Replies
2K Views
jamani wana jf yeyote anayejua kuhusu FINCA naomba msaada kama wameshaanza kuita watu kwenye interview mana nimeapply ila cjapata feedback yeyote ile.
0 Reactions
7 Replies
3K Views
Jamaani vp CHRISTIAN SOCIAL SERVICES COMMISSION mishahara yao
0 Reactions
1 Replies
4K Views
Back
Top Bottom