Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya ajira tanzania

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kintunu, Jul 29, 2011.

  1. k

    kintunu Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuitwa kwenye usaili watu zaidi ya 5000 kwa post 100 je kuna uhalali hapo?au ni kutaka kuwasubua abiria ambao hata nauli ya kuhadhuria huo usaili wanakopa,Tume inatakiwa ifanye kazi kiumakini na cyo kuwatesa wahitimu wa vyuo.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,231
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Wasomi pia wameongezeka,kuondoa longo longo ni kuita wote wenye minimum qualifications wajikaange wenyewe.
     
  3. k

    ktman2 Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si hivyo tu , katika usaili huu Audit mtarajiwa kuulizwa na mambo ya uchumi inasaidia nini ? /kuboresha kitu gani ?
     
  4. L

    Lusambara Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tume haitaki lawama kwa mtu yoyote.
     
  5. R

    Renegade JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,777
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Ni vizuri kuwaita wote, System kama hii imekuwa inatumiwa sana India, Inapunguza malalamiko na inaongeza uwezekano wa kutompendelea mtu yoyote.
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umenikumbusha interview ya NSSF mwaka jana tuliitwa watu 1500 kwa post 10 tu. Nilikuwa Zanzibar ikabidi nifunge safari kuhudhuria, tulijaza Diamond Jubilee Hall, ilikoishia wanajua wao wenyewe! Kwakweli wangekuwa wanachuja huko huko kupunguzia watu gharama
     
  7. l

    lebabu11 JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 1,102
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Sitting and other allowances are directly proportional to the number of candidates to be interviewed!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 28,819
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    huo ni wehu.. usaili gani huo ati.. mweh!!
     
  9. Mfatiliaji

    Mfatiliaji Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Awful!
     
  10. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wabongo huwa hatuna Malengo!
    Auditor anatakiwa atestiwe kama ufahamu wa mbinu za Ukaguzi na si kumuuliza kila Kitu!
    Tume ya Ajira nayo Mkweche!
     
  11. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,351
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    swala la "VALUE FOR MONEY AUDIT" auditor anapaswa kuangalia mambo matatu yaani efficiency, effectiveness na economy. auditor siyo kuangalia cash book tu ni zaidi ya hapo tafadhali
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,923
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mbaya zaidi unakuta nafazi 70 tayari zina watu, anyway lakini ni sawa pia coz unaweza ukachuja na kupata 500 watakaoingia 2nd round then 3rd, 5th mpaka best candidates watakapopatikana
     
  13. fikirini

    fikirini Senior Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona hamsemi hayo majina ya watu walioitwa yako wapi nijiangalie nami niliomba kazi huko ndugu zangu, na usali ni lini?
     
  14. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiv kuna uhusiano gani kati ya tume ya ajira na wale jamaa waliopo hapo opposite na cbe hapa dar?wanaitwa labor exchange center ipo chini ya wizara ya kazi?
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 28,819
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    hapo nafasi 95 zinz watu tayari wameita watu wengi ili mjue kuwa kulikuwa na competition
     
  16. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Pole sana, majina yalitangazwa mwanzoni mwa Mwezi July na Interview zimefanyika tar 27 na 28 July. Pole kwa kutokuwa mfuatiliaji maana taarifa ya kuitwa kwenye usahili hata hapa JF ilitolewa.
     
  17. c

    cslab Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tume inachemka inaita watu wengi sana, nibora kushortlist hata watu 10 kwa post moja, mwezi machi walifanya intaviu watu 56 kwa post moja, hata kama walichemka 50 naamini 6 walifanya vizuri cha ajabu wakatangaza nafasi nyingine tena, sio siri inauzi sana kwani wasomi wananyanyaswa,wakati wao wanaoongeza posho za intaviu. Tunaumia sana waanga wa kazi ingawa tunaamini siku moja mambo yataeleweka ukiwa cha moto umekipata,inaumaaaaaa!!
     
  18. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 938
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Careful shortlisting of applicants haiwezi kukupa watu zaidi ya 10 kwenye post moja!
     
  19. M

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    utakachoshangaa mnaaply wengi mnaofahamiana, lakini hakuna aneyeitwa...........hata mmoja kwenye interview! je huwa wanawachukua wakina nani?
     
  20. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,905
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Ndo nakaribia kuanza kuyanusa hayo ma interview, sijui nimaliza pair ngapi za SOLE ZA viatu