Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Sudden bursts of physical activity - such as having sex or jogging - significantly increase the risk of having a heart attack, a new study has found. People are 2.7 times more likely to have...
0 Reactions
23 Replies
4K Views
Wandugu hivi unapomuoa mwanamke ambaye amezaa/alishaolewa na mwanamume mwingine, huko mbele ya safari hukumbuki alichokuwa anakifanya KITANDANI NA MUME mwenzio na kuona umepotea!!!!
0 Reactions
49 Replies
6K Views
Best Divorce Letter Ever | The Best Article Every day My self ...I dont know!!!Maybe ladies they can tell.
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Wanajamvi habari zenu,kwa kweli huu wimbo niliupenda toka nikiwa mdogo,na nimekuwa nikiuimba kwa kukosea kosea ila ujumbe wake kwa kweli ni funzo. kama kuna mwenye kuufahamu woote naomba anipatie...
0 Reactions
8 Replies
10K Views
Naomba ushauri kwa hili wana jamii. nina urafiki wa kimapenzi na msichana ambao umeduma takribani miaka 5 sasa, lkn kulitokea matatizo ya mm kutokubalika upande wa mama yake haswa baada ya kupata...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Wajomba ndoa si lele mama, unapokua umeoa/olewa ujue kua ndoa inatengenezwa na tendo la ndoa(sex) bila hivyo inakua ndoano. Kila mwanandoa inatakiwa akate kiu ya ngono kwa mke/mme wake, hivyo...
0 Reactions
5 Replies
7K Views
ninani mwenye kuhitaji mchumba
0 Reactions
15 Replies
7K Views
Nawapenda wote wanajamvi, hamjamboo!! Kuna jambo huwa silipendi sijui nyie mnalionaje. Unakuta watu wanafahamu fika wewe mume/mke wa mtu Walikuwa na siku nzima ya kukupigia simu kuongea mambo...
0 Reactions
26 Replies
3K Views
It got crowded in heaven, so, for one day it was decided only to accept people who had really had a bad day on the day they died. St. Peter was standing at the pearly gates and said to the first...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
kuna kitun kinacho nitatiza hasa katika mahusiano. utakuta kama mmekaa na mke wako au mme wako kwa muda mrefu bila kugombana wala kufumaniana , lazima ataanza mmoja kutafuta visa vya bila mpango...
0 Reactions
7 Replies
3K Views
Ndg zangu naomba kuwasilisha hii mada. Kwa kifupi ni kwamba kuna jamaa yangu ana gf wake na wamekua kwenye mahusiano kwa muda wa 3 yrs. Mwaka jana Oct yule gf ali-conceive, baada ya miezi 2 kwa...
0 Reactions
24 Replies
3K Views
Ingawa ni miaka mingi imepita na najua watakuwa wamekwishakuchakachua......ila jua tu kuwa tunakupenda, tumekumiss na tunajiuliza ni lini utarudi JF. Happy Birthday My heartmender!! MUNGU...
0 Reactions
50 Replies
4K Views
hi jamani kwanini mwanaume anapoanza mahusiano na demu mara ya kwanza wanatumia kinga ila mara ya 2 na kuendelea unapiga kavukavu kwa kusema eti tushazoeana ukipata maradhi utamlaumu nani nawakilisha
1 Reactions
25 Replies
3K Views
ETI WANAWAKE WANAWEZA....HAYA SOMENI WENYEWE HAPA.... SIJUI HII NI AIBU YA WANAWAKE PEKEE YAO, AU YA WANAUME PEKE YAO, AU YA KWETU WOTE, BUT NI AIBU KWA KWELI..... 45% ya Wanawake wenye...
0 Reactions
40 Replies
7K Views
Wanajamv, heshima mbele kama tai. Jamani naomba kuuliza hv kumjua hali jirani yako ni umbea au? maana cc kidini tunatakiwa tuwapende majirani zetu kama tunavyojipenda na bado Twanga pepeta...
0 Reactions
47 Replies
5K Views
Ni mbinu zipi za weza kutumika kumjua mtu mwenye zaidi ya mpenzi mmoja kwenye ndoa? Au mwenye nyumba ndogo? Tusaidiane. Nimejaribisha kusoma hapa sikupata jibu la uhakika. Zinaweza kuwa njia kuu...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Salam wanaMMU! Naomba niwaulize kitu.. Wote tunajua kila mahusiano hua yanakua na kiasi chake cha ugomvi!Kuna ule ugomvi ambao unamwacha mtu akifikiria kwamba mwisho wetu umefika...unakuta mtu...
0 Reactions
69 Replies
6K Views
Wanandugu wapendwa hope mu wazima.. Hee!!nimeshangazwa na kitenndo cha mwanaume mmoja eti ananisumbua kwa muda wa mwezi kwa madai ananipenda..sasa cha kushangaza na ambacho sielewi..kila akipiga...
0 Reactions
250 Replies
18K Views
only B.O.G can read this
0 Reactions
13 Replies
2K Views
Heshima wakuu... Kuna jamaa yangu ambaye tumekuwa pamoja nikiwa na maana michezo ya utotoni na shule ya msingi pia tumesoma darasa moja kule kijijini kwetu. Amekuwa kama ndugu maana ndiye...
0 Reactions
191 Replies
14K Views
Back
Top Bottom