Kila ninayetaka kumuoa ananikimbia!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila ninayetaka kumuoa ananikimbia!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kitunguunyanya, Mar 24, 2011.

  1. K

    Kitunguunyanya Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba munisaidie ni fanye nini ili nipate mke?

    Mimi nimekuwa nikitafuta mke kwa miaka mingi sasa ila cha ajabu kila mwanamke ninayedo naye huwa analia sana.nilizani ni kwa7bu ya raha anayopata ila nilikua nashangaa sana kwa7bu kila niliyelala naye sikufanikiwa kulala naye kwa mara ya pili kwani alikua akikataa bila kunipa sababu

    kuna dada mmoja (changudoa) nilimtongoza akakubali nikaenda kudo naye ilenimeingiza nanihii na kutoa kama mara 3 akanisukuma na kusema na muumiza hataki tena ni bora hiyo hela aikose
    nikaenda kwa dakitari akaipima nanihii akasema haina shida wapo wanawake wanaopenda kama hii.

    Sasa nimekua nikilala na wasichana tofaut ili nimpate atakayekua haumii ili nimuoe lakini wote wanalia na hawarudii tena kulala na mimi

    sasa nahitaj mke nifanyeje?

    NB: KAMA KUNA MWANAMKE HUku JF ANAPENDA MWAUME MWENYE Size hii ani PM NCH 13 .5
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    We mwanaume wewe hebu ngoja kwanza nikaperuzi nitarudi
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Crap!!!!!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    :embarassed2::embarassed2::washing:
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :embarassed2:

    Kijana something is not happening in your head

    Nahisi huenda hata haisimami..................
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mguu wa mtoto
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    vipi Dena umepata mshtuko,jamaa ana mguu wa mtoto!
     
  8. N

    Nothing4good Senior Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha samahani inabidi uombe iundwe sheria wa2 wawe wanaoa wanyama ili uchukue punda maana ndo size yako.hao wadada kama hawakuzimia ni bahati
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mwenzangu hadi changudoa kashindwa huo si mguu wa mtoto bali ni nyoka tena kifutu kimoma
     
  10. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,832
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    pole kwa shida unayoipata..kabla ya kuweza kusema namna ya kuweza kukusaidia jaribu kuweka wazi size ya machine yako..ulefu na unene,then kama inafit kwa manamke au inazidi hivyo kuguzza milango la uzazi wa mwanamke na kumsabibishia maumivu makali.:smash:
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,791
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Not Enough wa kiume!?! hivi kwanini mnapenda attention kiasi hiki? aibu
     
  12. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    wewe una ajenda yako chafu sana.. Unataka kugeuza hapa JF ni soko la kujiridhishia tamaa zako. Take care
    Jaribu kustaaribika kidogo, usitishie watu kwa viungo vyako.. any way, labda....
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hili ni tangazo zuri sana la biashara na unatakiwa uwalipe JF maana kwa jinsi ulivyojieleza basi unaweza kupata hata watakaokuwa tayari kukulipa,na nina imani kuwa PM zimeshaanza kumiminika ila kama hutafanikiwa kwa njia hii nakushauri tu uende mkoani Singida kule wana Punda wengi sana ununue jike mmoja kisha umfuge.
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145



    Naye si binadamu kama wengine,au unasahau kuwa changudoa wapo wenye kubwa na wenye ndogo kama ilivyo kwa wanaume
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    mh! Vry tired. Inachosha.
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,016
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dah!!! Punda?
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    Dah! Pole sana. Nenda ukatahiriwe ipungue.
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,016
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Eti???
    Dah, ha ha ha !!!!
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,016
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Husninyooooooooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!
    Dah, raha jipe mwenyewe.
    Nimecheka balaa!!!
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145



    Unamaanisha wamkate kichwa au...????
     
Loading...