Mv mapenzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mv mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mary Chuwa, Mar 24, 2011.

  1. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi habari zenu,kwa kweli huu wimbo niliupenda toka nikiwa mdogo,na nimekuwa nikiuimba kwa kukosea kosea ila ujumbe wake kwa kweli ni funzo. kama kuna mwenye kuufahamu woote naomba anipatie

    MV mapenzi,
    Meli ya wapendanao,
    Moyo kama Bahari,
    Manahodha mimi na wewe,


    Duniani kuna mengi sawasawa na bahari
    Kuna papa ,nyangumi tena wale wa hatari
    Hawapendi kuiona meli yetu baharini
    Watafanya kila njia waifupishe safari


    Tafadhali naomba msaada wa wimbo huo
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanakuja!!! subiri tu utawaona!!
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Jaribu kuserch kutumia google
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Enzi zileeeeee tunatoka shule saa nane kuwahi ugali na maharage home, njiani utasikia viredio vya watu. nyimbo za zamani zilikuwa nzuri sana. subiri wazee wa you tube wakuwekee link
     
  5. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,211
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Wakati huo tushashindilia mihogo ya mama salama tunakatiza mabwawa saba huku tukiogopa miraji atatokea lol nimekumbuka mbali sana
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Raha ya miziki hii ya zamani kila mtu alikuwa amekariri basi si kuimba huko mpaka sasa imekaa kichwan
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    mi nishakuja ila hata siujui. Lol!
     
  9. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We acha tu naukumbuka japo nilikuwa mdogo sana nimeimbiwa na mtu,imebidi nimtumie mtu kaniimbia kwenye simu lol
     
Loading...