Find out what your husband really wants in bed. First of all - it's not just in the bed, don't limit your sex life to the bedroom. There's the floor, the car, the kitchen, the bathroom, in...
Wakuu hii kitu mapenzi usipokuwa makini unaweza kufanya maamuzi mabaya, kuna tetesi kuwa kuna jamaa mmoja aligundua baada ya kuwa na mtoto mchanga, mapenzi ya mkewe yalihamia kwa mtoto hivyo...
Jamani wana jamvi naomba kuuliza umekuwa kwenye mahusiano maybe kwa mwezi-1-5-2yrs-3,4,5...........,ulikuwa na mtu mliependana sana na kuamini mno,mlikuwa na ndoto nyingi(maybe kuna...
Oh her eyes, her eyes
Make the stars look like they're not
shining
Her hair, her hair
Falls perfectly without her trying
She's so beautiful And I tell her every day
Yeah I know, I know
When...
Kuna wakati ni vizuri tuanze kusaidiana kufundishana sasa pengine wamfundisha mtu lakini anaitaji kufanya kitendo kile mwenyewe aweze kujizuia.....kuna kijana hapa kwetu gorofani yeye akila asbh...
haaaaaaaaaaaaaaaahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa najuaaaaaaaaaaaaaaaa nimekugussssaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Ndugu zangu wanandoa embu kuwapenda wake zetu sio tu just kwenye vitanda na...
Ndugu wana-JF-MMU .........
Katika pita pita zangu huko mitaani nimekutana na post hii toka kwa wataalamu wa ma-lovey dovey na nimependa niiweke hapa tuipate wote...........................For...
Sie wazaramu sijui tutamka lini.
btw
Ridhwani anamwoa yule binti wa Kichagga Mimi kusema ukweli siwezi saari za kupanda treni.Tulishampa yule binti wa kutoka Tanga ambako angepewa theory an...
SWALI:Sasa mimi nauliza kwa nini wasichana wengi wanapenda wanaume wenye pesa hata kama wana uwezo wa kupata pesa pia.Kwa nini wasijiamini nao kama wanaume na kufikiria kuwa pesa siyo jambo la...
Yes ladies.. Try it.. Nayapenda sana macho yangu the day nikipata chakula cha uzima asubuhi.. Guys try to your partners the problem is baada ya hapo mnatawanyika mnaelekea kwenye majukumu lol...
Labda tusaidiane wapendwa kuna mabinti wengi hvi sasa wanafikiri wanaapoolewa wanafikiri wanapendwa zaidi kuliko wote waliowapitia...kuna mawazo tofauti na haya ila ningependa kuwajulisha madada...
What is sex?
Duty- If done with your wife.
Art- If done with your lover.
Education- If done with a virgin
Tuition- If done with your teacher
Job- If done with the secretary
Business...
Hamjambo wana Jamvi la MMU, nimepotea kidogo afya inasumbua na hii hali yangu. Leo nimepata kisa cha kusikitisha sana. Kuna mama mmoja ameolewa na watoto 2. Sasa wameanza ujenzi na mume wake...
Naitwa Amina,naishi dar,umri wngu miaka 26, ni muislamu,sijaolewa wala sijazaa,natafuta mchumba ambae atakuwa mume wangu, mwenye umri kuanzia miaka 28 hadi 35,awe mcheshi,mwenye hekima,mpole, awe...
Wakuu baada ya muda mrefu nimerudi Jamii forums na leo tena nataka munisaidie na mawazo kuhusu yule dada ambaye niliwaeleza kwamba alikuwa ana double deal kisha ilipowadia wakati wa kuolewa...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.