Ridhwani afunga ndoa!

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Points
0

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 0
Sie wazaramu sijui tutamka lini.
btw

Ridhwani anamwoa yule binti wa Kichagga Mimi kusema ukweli siwezi saari za kupanda treni.Tulishampa yule binti wa kutoka Tanga ambako angepewa theory an practical lakini wapi siio la kufa halisikii dawa.

Mie nishamwambia Mtawa miguuu yangu mibovu siwezi kwenda Moshi, milima mingi sana kule

sijui nyie mnaonaje kuhusu hili la Moshi?

cha ajabu sijui kama huyo Binti mwenyewe keshachezwa
 
Last edited by a moderator:

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,155
Points
1,250

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,155 1,250
Sie wazaramu sijui tutamka lini.
btw

Ridhwani anamwoa yule binti wa Kichagga Mimi kusema ukweli siwezi saari za kupanda treni.Tulishampa yule binti wa kutoka Tanga ambako angepewa theory an practical lakini wapi siio la kufa halisikii dawa.

Mie nishamwambia Mtawa miguuu yangu mibovu siwezi kwenda Moshi, milima mingi sana kule

sijui nyie mnaonaje kuhusu hili la Moshi?

cha ajabu sijui kama huyo Binti mwenyewe keshachezwa
huyu si mkwere au ni mzaramu vile?

halafu kuoa si maamuzi ya mtu, mie nnampongeza kama ni kweli maana inaonyesha watanzania si wabaguzi
 

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,557
Points
2,000

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,557 2,000
Sie wazaramu sijui tutamka lini.
btw

Ridhwani anamwoa yule binti wa Kichagga Mimi kusema ukweli siwezi saari za kupanda treni.Tulishampa yule binti wa kutoka Tanga ambako angepewa theory an practical lakini wapi siio la kufa halisikii dawa.

Mie nishamwambia Mtawa miguuu yangu mibovu siwezi kwenda Moshi, milima mingi sana kule

sijui nyie mnaonaje kuhusu hili la Moshi?

cha ajabu sijui kama huyo Binti mwenyewe keshachezwa
Kuna haja gani ya kujadili hili?
 

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Points
0

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 0
Ridhwani ni kizito CCM hiyo category yake inaangukia kama mkubwa na hiki ni kibweka chake kama vile mnaweka vibweka vya akina CHADEMA na wengineo

Duh! sasa numepumua maana nilifikiri ni Mzaramo maana tabia hizo za kuoa mbali wanazo wazaramo wa Bra lakini huyu inaonekana haja qualify

sasa kwa nini Jakaya anajiita Mzaramo ili hali siyo? mwambieni kuwa PUNDA KUZALIWA KWENYE ZIZI LA NGOMBE HALIMFANI KUWA NGOMBE

Hivi wale mabinti wa Zakia Meghji washaolewa?

sie wengine unajua tena wabovu wabovu za rangi zile
 

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,008
Points
1,225

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,008 1,225
Swadakta kijana ameamua kuachana na jeshi la wapiganaji shupavu na wengi...anakwenda kwenye jeshi ndogo wapiganaji dhaifu na wanaosua sua na migogoro mingi katika maisha pole yake na anakaribishwa tena uko kukimshida.Jioni njema na kazi njema
 

Yunic

Senior Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
109
Points
0

Yunic

Senior Member
Joined Sep 26, 2007
109 0
Ridhwani ni kizito CCM hiyo category yake inaangukia kama mkubwa na hiki ni kibweka chake kama vile mnaweka vibweka vya akina CHADEMA na wengineo

Duh! sasa numepumua maana nilifikiri ni Mzaramo maana tabia hizo za kuoa mbali wanazo wazaramo wa Bra lakini huyu inaonekana haja qualify

sasa kwa nini Jakaya anajiita Mzaramo ili hali siyo? mwambieni kuwa PUNDA KUZALIWA KWENYE ZIZI LA NGOMBE HALIMFANI KUWA NGOMBE

Hivi wale mabinti wa Zakia Meghji washaolewa?

sie wengine unajua tena wabovu wabovu za rangi zile

?????????????????? R U Serious?

Si mpigiane simu basi, nyie mnoulizana haya? Msituletee mambo ya vijiweni hapa!
 

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,155
Points
1,250

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,155 1,250
?????????????????? R U Serious?

Si mpigiane simu basi, nyie mnoulizana haya? Msituletee mambo ya vijiweni hapa!
pole mkuu taratibu utaumiaaa!!!!

nguvu mtego zitunze zitaisha, hujalipenda tafuta linalokupendeza uchangie. wengi humu hatuwapigii simu, angalia heading ya subforum
 

Yunic

Senior Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
109
Points
0

Yunic

Senior Member
Joined Sep 26, 2007
109 0
wewe haswa linakuudhi nini?

maaana unaonekana una kHasira sana shekhe wangu vipi

au ndio wingu na kijimvua kilichotanda huko kwenu?
Mie sio kwamba kuna kichoniudhi....bali kinanikera. Let's face it people....kwa kweli mnayoongea hapa yanashangaza! Eti watoto wa nani sijui washaolewa? Eti wewe sijui rangi zimefanya nini? I don't think we need this kind of information here! You are either giving us too much information that we don't really need for this discussion, or you're just a loser!

And for your 411, me sio shekhe ati, we kwetu hukujui, na wala hakuna kiwingu wala mvua huku kwetu.

It looks like you have nothing better to do than to discuss other people's lives, so .......GET A LIFE!
 

Yunic

Senior Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
109
Points
0

Yunic

Senior Member
Joined Sep 26, 2007
109 0
pole mkuu taratibu utaumiaaa!!!!

nguvu mtego zitunze zitaisha, hujalipenda tafuta linalokupendeza uchangie. wengi humu hatuwapigii simu, angalia heading ya subforum
No wonder unajiita mtu wa pwani! You think you know it all, when you have squat! So let me explain this to you s-l-o-w-l-y!

You and your friend(s) should stop wasting time with your gossips, and just exchange your phone numbers to discuss this elsewhere and at your own time! Get it? Oh, before I forget....You should get a life too!
 

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,940
Points
1,500

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,940 1,500
Sie wazaramu sijui tutamka lini.
..kwani,mlilala lini?

Ridhwani anamwoa yule binti wa Kichagga Mimi kusema ukweli siwezi saari za kupanda treni.Tulishampa yule binti wa kutoka Tanga ambako angepewa theory an practical lakini wapi siio la kufa halisikii dawa.
..weye ndio purveyor wake wa mademu nini,ustaadh?

Mie nishamwambia Mtawa miguuu yangu mibovu siwezi kwenda Moshi, milima mingi sana kule
..usiniambie ule msemo wa wazaramo wengi miguu imeliwa na funza ni kweli!

sijui nyie mnaonaje kuhusu hili la Moshi?
..ustaadh,mi naona hili lisikulaze mlango wazi,hata kuwa yeye wa kwanza wala wa mwisho.

cha ajabu sijui kama huyo Binti mwenyewe keshachezwa
..hivi,siku hizi mabinti wa kizaramo nao wanachezwa?maana wasingekuwa wanajaa kwenye mabaa na mabanda ya viti moto!
 

Mzee Kifimbo

Senior Member
Joined
Mar 25, 2007
Messages
153
Points
0

Mzee Kifimbo

Senior Member
Joined Mar 25, 2007
153 0
Nakubaliana na wewe Nziku....kwa nini mnaleta thread kama hizi hapa JF? Msimpe umuhimu wa namna hii huyu kijana...he's not worth all this trouble!
Ni jambo la muhimu sana kulijadili hapa.

Mkapa alikuwa mtiifu sana hana rushwa alipooa Machame matokeo yake tunayaona. hadi EPA mama Mkapa kafanyiza. sifa nzuri zote za mkapa zimehabiriwa.

DR.Salmin Amour alikwenda kuoa Kilimanjaro alipomaliza tu urais akakimbiwa na mwanamke wa kichagga na kumuibia kila kitu.

Sumaye alioa mchagga matokeo yake kawa mwizi mkubwa na mrafi.
sio siri kuna maeneo ukitaka kuoa lazima ujiulize mara tatu tatu.

mikoa ya Musoma, bukoba ni mashaka. na Kilimanjaro ndio balaa.
Balali mke wake ni kilimanjaro moto mtupu.
 

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,940
Points
1,500

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,940 1,500
Ni jambo la muhimu sana kulijadili hapa.

Mkapa alikuwa mtiifu sana hana rushwa alipooa Machame matokeo yake tunayaona. hadi EPA mama Mkapa kafanyiza. sifa nzuri zote za mkapa zimehabiriwa.

DR.Salmin Amour alikwenda kuoa Kilimanjaro alipomaliza tu urais akakimbiwa na mwanamke wa kichagga na kumuibia kila kitu.

Sumaye alioa mchagga matokeo yake kawa mwizi mkubwa na mrafi.
sio siri kuna maeneo ukitaka kuoa lazima ujiulize mara tatu tatu.

mikoa ya Musoma, bukoba ni mashaka. na Kilimanjaro ndio balaa.
Balali mke wake ni kilimanjaro moto mtupu.
..a good spin,indeed!
 

Paparazi Muwazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
310
Points
195

Paparazi Muwazi

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2007
310 195
Sie wazaramu sijui tutamka lini.
btw

Ridhwani anamwoa yule binti wa Kichagga Mimi kusema ukweli siwezi saari za kupanda treni.Tulishampa yule binti wa kutoka Tanga ambako angepewa theory an practical lakini wapi siio la kufa halisikii dawa.

Mie nishamwambia Mtawa miguuu yangu mibovu siwezi kwenda Moshi, milima mingi sana kule

sijui nyie mnaonaje kuhusu hili la Moshi?

cha ajabu sijui kama huyo Binti mwenyewe keshachezwa

Sasa mnataka kusema Ridhwan ataoa wa ngapi? Mpaka sasa ameshaahidi ndoa wafuatao:
• Arafa
• Jokate
• Binti wa Upanga
• Mariam

Hawa wote sio wachagga. Sasa naona umeongezea na Msichana wa kichaga tena. Kuna ukweli wowote hapo?

PM
 

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
10,822
Points
2,000

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
10,822 2,000
Ni jambo la muhimu sana kulijadili hapa.

Mkapa alikuwa mtiifu sana hana rushwa alipooa Machame matokeo yake tunayaona. hadi EPA mama Mkapa kafanyiza. sifa nzuri zote za mkapa zimehabiriwa.

DR.Salmin Amour alikwenda kuoa Kilimanjaro alipomaliza tu urais akakimbiwa na mwanamke wa kichagga na kumuibia kila kitu.

Sumaye alioa mchagga matokeo yake kawa mwizi mkubwa na mrafi.
sio siri kuna maeneo ukitaka kuoa lazima ujiulize mara tatu tatu.

mikoa ya Musoma, bukoba ni mashaka. na Kilimanjaro ndio balaa.
Balali mke wake ni kilimanjaro moto mtupu.

Mkuu Mzee Kifimbo,

Sasa mbona unatutisha?

Unaweza kushauri mikoa ipi tuangalie maana wewe ndio mrekebishaji mambo.

Pia umenikumbusha gazeti la SANI.
 

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,314
Points
1,225

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,314 1,225
Ridhwani ni kizito CCM hiyo category yake inaangukia kama mkubwa na hiki ni kibweka chake kama vile mnaweka vibweka vya akina CHADEMA na wengineo

Duh! sasa numepumua maana nilifikiri ni Mzaramo maana tabia hizo za kuoa mbali wanazo wazaramo wa Bra lakini huyu inaonekana haja qualify

sasa kwa nini Jakaya anajiita Mzaramo ili hali siyo? mwambieni kuwa PUNDA KUZALIWA KWENYE ZIZI LA NGOMBE HALIMFANI KUWA NGOMBE

Hivi wale mabinti wa Zakia Meghji washaolewa?

sie wengine unajua tena wabovu wabovu za rangi zile
Does it mean umeanzisha hii thread kumtukuza Ridhwan au ndo unamtafutia huo umaarufu???
Mbona unaleta hisia zako za kikabila hapa JF? Ridhwan akioa mchaga, mpare, mmasai, mkurya how does that qualify to be Kibweka? tofauti na akioa Tanga au Uzaramoni???

Hizi ndo zinasababisha folader la Maoni, Malalamiko, Mapendekezo, Ushauri kujaa post zinazoomba watu wapunguze thread zisizo na mwelekeo kama hii!!!!

JF imevamiwa...?
 

Forum statistics

Threads 1,368,017
Members 521,815
Posts 33,411,104
Top