Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Habari wandugu, nilikua na mpenzi wangu kipindi cha nyuma miaka 8 iliyopita kwa bahati mbaya tulitengana baada ya mimi kusafiri kwa muda wa kama miezi 6 kurudi nikapata tetesi kuwa anatembea na...
0 Reactions
1 Replies
2K Views
Walai wanaume hasa wenye ndoa mnaboa kweli yani huoni hata aibu kumfata msichana unamtongoza afu unamdanganya eti ntakuoa wakati tayari una pete kubwa kidoleni afu ukimwangalia mkewe huwezi hata...
0 Reactions
56 Replies
4K Views
Yana siku zake..... Wapo wanawake huweza kufika kileleni kwa kusisimuliwa matiti yao tu.Asilimia moja ya wanawake huweza kufika kileleni kwa kuchezewa nyonyo na waume zao au wapenzi wao.Hili...
2 Reactions
9 Replies
3K Views
WanaJF hususan wanaume wenye majogoo yasiyopanda mitungi, Nataka niwatie moyo kwamba wanaweza kupona kwa kutumia asali pure isiyochakachuliwa. Nina ndugu yangu mmoja ana miaka miwili tangu aoe...
0 Reactions
46 Replies
7K Views
Wana jf wenzangu poleni sana na majukumu ya j3....Wengi najua mmefunga ofisi na mnajiandaa kwa kwesho,ila co mbaya nikiwashirikisha katika hili...Naombeni ufafanuzi juu jambo hili,hivi katika...
0 Reactions
14 Replies
2K Views
kuingia gheto anaingia kiwiziwizi sababu anaona aibu hata kiss la shavu njenje hataki nikimshika mkono mbele ya watu anakasirika nikimlazimisha anasema mi staki bhana nikimtambulisha kwa...
1 Reactions
53 Replies
5K Views
second to come soon
0 Reactions
11 Replies
2K Views
hazina akili!!! utaitelekezaje familia yako kwa penzi la kimada??? mbona wanawake tunacheat ila hata siku moja hatutelekezi watoto tuliowazaa....???au kwa vile hamzai kwa uchungu kama sisi hivyo...
0 Reactions
26 Replies
2K Views
KILA MTU ANA MPANGO WA MAISHA YAKE PENGINE UNAWEKEZA KWENYE UJENZI WENGINE KWENYE BAR NA SSASA KUNA UWEKEZAJI ENDELEVU AMBAO SIJUI NA WEWE NI MMOJA WA WEKEZAJI WASIOLIPA SERIKALI MAPATO VISURA WA...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Sifa kuu ya huyo binti awe anaishi Amsterdam ila asiwe mvuta bangi,sijali dini wala kabila.
0 Reactions
25 Replies
3K Views
My wife took off her ring after an argument. But there had been instances of arguments for about 2 months with minimal solutions. We have been together for more than 10 years. does this mean that...
0 Reactions
67 Replies
6K Views
Inavyoonekana katika tendo hili la ndoa,, wanaume ndiyo huwa wanasikia raha saaaaana kuliko wanawakem na ndiyo maana huwatoa kwa pesa wapenzi wao. Hivi mwanamke mzima unajisikiaje unapomegwa na...
1 Reactions
67 Replies
11K Views
Jaman wadau mi najiuliza hata sipati jibu wenzetu majuu mwanaume akiku-cheat mara moja tu hiyo ndoa ndio byebye, hata kama ni miaka 2 nyuma ukijua leo ndo imetoka hiyo...... lakini huku kwetu...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Ndugu zangu nackia mtu ukiwa mweupe basi soko lakn USUKUMANI ni kubwa mno. Je ni kwel watu twende huko
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Wiki iliyopita nilipata bahati ya kutembelea Arusha, pamoja na kwamba sikupata bahati ya kukutana na wana JF wa pale Arusha nilifarijika sana kwa upendo wao hasa makaribisho yaliyoonyesha kwamba...
1 Reactions
143 Replies
8K Views
Kuna mdada ambaye nimetokea kumpenda sana, at first hakuonekana kuniaccept akanishauri kusaka girl friend. Niliufuata ushauri wake na kweli nakabahatika kumnasa mdada mwingine. Cha ajabu huyu...
0 Reactions
28 Replies
3K Views
The friendship we have is so rare to find, We hate to see each other in a bind, We have made each other laugh so hard we have cried, We feel each others pain if we are hurt inside, We always can...
4 Reactions
46 Replies
3K Views
Mara nyingi kinamama mnatusimanga kuwa wanaume ni dhaifu, hatuna uaminifu kwenye kwenye mapenzi in short mnasema we are born cheaters,ngojeni sasa niwaeleze sababu: Wakati ninyi wanawake mmeumbwa...
3 Reactions
28 Replies
3K Views
Do you remember Ocol? He said, What is Africa To me? Blackness, Deep, deep fathomless Darkness; Africa, Idle giant Basking in the sun, Sleeping, snoring, Twitching in dreams...
1 Reactions
44 Replies
6K Views
Back
Top Bottom