Umewekeza huku?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umewekeza huku??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Aug 15, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    KILA MTU ANA MPANGO WA MAISHA YAKE PENGINE UNAWEKEZA KWENYE UJENZI WENGINE KWENYE BAR NA SSASA
    KUNA UWEKEZAJI ENDELEVU AMBAO SIJUI NA WEWE NI MMOJA WA WEKEZAJI WASIOLIPA SERIKALI MAPATO
    [h=2]VISURA WA MWAKA[/h][​IMG]
    HI .
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,791
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    mnh.....
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,474
    Likes Received: 1,833
    Trophy Points: 280
    kwa hawa mpira hauhitajiki!
     
  4. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kwa hiyo j,tano tusiende uwanjani siyo!
     
  5. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ni lini mashindano, nije niwape complimentary
     
Loading...