Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Mtu anakupamba kuwa demu wako mkali..mara ooh shemeji naona unapendeza.. Mwisho wa cku anakusaidia kukandamiza.. ..
0 Reactions
42 Replies
4K Views
Jamani wa jamii, naombeni ushauri wa bure Mke wangu kanicheat kwa wanaume mbalimbali, nilipomwuliza mara ya kwanza ilkataa na kutaka kuapa through bible, baadaye baada ya kumbana na kuleta...
0 Reactions
102 Replies
8K Views
Wandugu nimeobserve ki2 kimoja nadhani mtakubaliana na mimi. Lately heshima kwa wababa imeshuka sana tena hata kuliko kwa vijana wa 25-35 kutokana na tabia za kifataki zilizokithiri. Siku hizi...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Hivi imeshawai kutokea msichana mmoja akatembea au kuzaa na mtu na kaka ake. Au x-wife wa mtu akaja kuzaa na mdogo wa aliyekuwa mume wake? AU Imeshawai kutokea kaka mmoja akatembea au...
0 Reactions
49 Replies
4K Views
Jamani yamenikuta mwenzenu leo baada ya kumjibu rafiki wa boyfriend nimefanya kazi mpk kiuno kinauma!eti naulizwa nimemjibu hvyo ili anisaidieje??punguzeni wivu jama khaa!
0 Reactions
48 Replies
4K Views
Kuna thread iliwah kuletwa humu,bahat mbaya niliipoteza.kimsing inafanana na hii nataka kuwauliza..kuna rafiki yangu ana grfnd wake muda sasa wako nae.na ana mpango wa kumuoa kabisa kwa...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Ni kweli watoto wanalelewa pasipo baba yao huwa anti-social? Soma hapa chini Without dads, kids grow up to become anti-social A new study has shown that fathers play a crucial in the...
0 Reactions
27 Replies
3K Views
Wana JF heshima kwenu wote, nimekuwa nikifuatalia visa na mada mbalimbali humu kwa muda na kuvutiwa sana. Hivi kibongo bongo haiwezekani kuwa na partner wa opposite sex ambae hakuna relationship...
0 Reactions
40 Replies
4K Views
kama ni msichana ukiwa una date na mwanaume mdogo unajifeel unconfortable kwenye iyo relationship hata kama anakupenda, jamii nayo midomo juu ukidate na mwanaume wa rika lako mwanaume anaringa...
0 Reactions
40 Replies
4K Views
nahitaji kuwa na binti wa kuwabadilishana mawazo
0 Reactions
18 Replies
2K Views
Is it true that broken heart is like a dog bite,the pain will go but the scar will last forever?i believe so, and what abt u friends?
0 Reactions
21 Replies
2K Views
Asalaam, kuna mshkaji ana dem wake wameishi takribani miaka 3 na wamebahatika kupata mtoto. Kutokana na maelezo ya mshkaji ni kwamba dem ndio alipenda kuzaa wakati mchizi bado hajaamua, basi msela...
0 Reactions
35 Replies
3K Views
so lonely 25 boy looking for a girl to make relationship with,any girl interested plz send me your contacts.I'm currently found Mwadui SHY
0 Reactions
17 Replies
2K Views
BOB MARLEY'S OWN WORDS ON LOVE... hope you learn something.... "Only once in your life, I truly believe, you find someone who can completely turn your world around. You tell them things that...
5 Reactions
28 Replies
4K Views
Nina girlfriend wangu ambaye nimekuwanaye kwa miaka mitatu sasa.na tumeishi muda wote kwa upendo.jana alikuja kunitembelea,wakati wa maongezi na stori za hapa na pale ndipo nikashka simu yake ili...
0 Reactions
40 Replies
4K Views
Naomba wana MMU mnijuvye...Hivi kiruka njia ni mtu wa namna gani?? Babu DC!!
0 Reactions
48 Replies
11K Views
Kuwa shoga au kubadili jinsia kutoka mwanaume na kuwa mwanamke?
0 Reactions
37 Replies
3K Views
Wasichana wao mshipa wa aibu ulishakatika...... Kiasi kwamaba hata kama mna Kiss(denda)... Binti anatoa mimacho tu ka balbu...yaani hata aibu ya kuzuga kwao ni zero!! msaada tafadhali... nipo...
0 Reactions
33 Replies
4K Views
Can this be really? To me, ni ungamo la kiibirisi!! KAMA WEWE NDIO MUMEO UNAFANYAJE?? Mke wangu mpendwa! Nimekuwa nikiandamwa na msongo wa mawazo siku za karibuni kwa kuwa sasa nadhani...
3 Reactions
44 Replies
4K Views
Ndoa za siku hizi hazidumu, kina dada wengi hawajui mapishi, hawawezi kujisafisha na kuweka nyumba zao katika hali ya usafi. Hawajui mahitaji ya waume zao, hawajui kuwatunza wala kuwaridhisha...
0 Reactions
46 Replies
8K Views
Back
Top Bottom