Niwe na mpenzi wa aina gani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niwe na mpenzi wa aina gani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Aug 16, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    kama ni msichana ukiwa una date na mwanaume mdogo unajifeel unconfortable kwenye iyo relationship hata kama anakupenda, jamii nayo midomo juu

    ukidate na mwanaume wa rika lako mwanaume anaringa ,unaumizwa regularly,yaani ni full mateso wewe ndo unapenda zaidi wewe ndo unashikilia penzi upendo toka kwa mwenzako ni wa kubahatisha,mnaishi kimachale machale any time unaeza kuachwa.

    Ukidate na mwanaume mtu mzima hata kama unampenda hajiamini, jamii inakuchukulia kama unamchuna, yeye mwenyewe anaona uko kwa kitu flani pia unamsaliti lakini atakupenda.

    Niambieni niangukie kipengele gani nitakuwa na amani?
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Usiangukie popote!
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    kua na wote wa 3 tu ieleweke 1 mwisho watafunga midomo
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kuwa nao wa aina 4
     
  5. S

    SMART1 Senior Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Date na mimi
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    ieleweke kwamba ni mhuni na malaya au?...maake wote wattatu...mmmmmh
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    mimi ni mzee wa miaka 53,...napenda kua na vibinti vidogo vya miaka twenty.........kama hautaji karibu uburudike nami
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Somone a bit older...ila sio umri sawa na mzee wako!!
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    difference miaka mingapi hv?
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,878
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mimi nakushauri ili usihangaishe akili yako uamue kuwa mtawa (sista) kabisaa.Ingawa mara moja moja unaweza kuwa kitoweo cha mapadri lakini haitakusumbua sana.
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mmmmmh
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    acha kutukana watumishi wa Bwana
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Hiyo inabidi uamue wewe...
     
  14. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nitafute we might have a sweet deal
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,025
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Subiri mpaka ndoa.
     
  16. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unachagua sana angalia utaingia usijechukuliwa nakibabu au kisharobaro

    nakushauri tofauti ya umri kati ya miaka 6 na9


    ni ushauri tuuu
     
  17. Yasmin

    Yasmin JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    be with the one u truely love and he loves u back,young or old.whats age,age is just a number
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    deal ganiii?
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    kumi kwenda juu?
     
  20. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    We kweli Bebii
     
Loading...