Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Tuna mwaka na nusu ktk uhusiano wetu tumeanza kuduu kama miezi nane hivi lakini mwenzangu naona aninizidi nguvu maana tulianza na ratiba ya kuduu kila j2 baadae akadai anataka mara tatu kwa wiki...
3 Reactions
138 Replies
18K Views
Wiki iliyopita shemeji yangu kapigwa kibuti mke wake anataka divorce .sasa amenyong'onyea mnoo anakunywa pombe tu hajali kazi tena.Kwa nini wanaume Mna kuwa wagumu kukubali.
0 Reactions
37 Replies
6K Views
mimi ni punda niwapo mapenzini. Ni mpole, mvumilivu na ninafanya kazi kitandani bila kujipendelea ila nampendelea mwenzanguhadi nimfikishe kileleni. Je wewe unajitathmini vipi, na kujilinganisha...
0 Reactions
149 Replies
17K Views
Habari zenu wana jamvi wenzangu? Mimi nina boyfriend ambaye tumekuwa kwenye mahusiano karibia mwaka wa tano sasa. Kinachoniweka njia panda ni kwamba tunapendana sana lakini mama na ndugu wengine...
0 Reactions
40 Replies
4K Views
WRITTEN IN BLOOD I act this spell upon you from my whole heart, wishing you to never resten nor eat no sleep the rest part of your life I hope your flesh will waste away and i hope you will never...
0 Reactions
14 Replies
2K Views
Naomba wenye ufahamu watusaidie mawazo kuhusu hili tatizo. Inatokea mkaka anafahamiana na mdada, na baada ya muda kidogo sms za jokes na za kufowadiana zinaanza, baadaye wote wawili (mwanamke na...
0 Reactions
7 Replies
3K Views
Nimesoma malalamiko mengi humu JF. Wanawake wakilaumu kuwa wanaume wa Jf ni balaa, mabomu, wanataka sex tu, waongo, walaghai nk Na wanaume wakilalamika kusema wanawake wa JF ni noma, m-pesa na...
1 Reactions
9 Replies
1K Views
SALAAMU WANA JAMVI, Huku mitaani kuna jambo limenitatiza, kwa ufupi kuna rafiki yangu mmoja yupo njia panda na hali ni tete. Jamaa yangu ana uhusiano wa kimapenzi na ndugu yake na shemejiye (yaani...
1 Reactions
26 Replies
9K Views
Hivi ikitokea ulikua na mpenzi wako{wakike} tangu chuo,baada ya kumaliza masomo,mdada anatangulia kupata job kabla yako,then wewe mkaka unakaa kitaa hata 3yrs bila kazi,hivi huyo mwanamke...
0 Reactions
18 Replies
2K Views
Natafuta mchumba kuanzia miaka 18-22 ,awe na sifa zifuatazo 1.mweupe bila mkorogo/mweusi black beuty 2.awe na elimu ya kuanzia form 4 au kuendelea mwisho bachelor 3.awe na heshima na maadili...
1 Reactions
22 Replies
7K Views
mm ni msichana mwenye umri wa miaka 27....ni mjasiliamali ... natafuta marafiki ambao tunaweza tukashauriana khusu biashara...ambao watapenda tuwasiliane kwa email: jacquee_rw@hotmail.com Phone...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Nimekuwa na Msichana kwa miaka mitatu tangu chuo hadi 2namaliza. Nikapata kazi Mkoani, nimefanya kazi kwa Miezi 5 nikiwa mbali na Mchumba wang lakin 2mekuwa 2kifanya Mawasiliano kwa kipind chote...
0 Reactions
39 Replies
3K Views
Wakubwa zangu shikamooni!!!!!!!!!! Peopleeeeeeeeeeeeesss!!!!!!!!!!!! (Salam ndo inamalizia mwaka) Leo nikiwa safarini bana nimekutana na wakuja flani hivi! Basi kaanza michakato ya kuomba...
10 Reactions
255 Replies
15K Views
John (Haijalishi John ni nani) alikuwa na mary kusikojulikana...Akawa na cupcake ambapo hapakuwa na nyingine basi ikabidi washee hiyo cake...Bila John kujua kitendo kile cha kushea cake kilimfanya...
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Nilipata demu 2lianza kama marafiki kwa mbwembwe nyingi simu,sms kwa sana siku ya siku 2kajikuta ndani ya penzi zito nikaogopa kuweka mambo wazi kama nina mpenzi juzi kati akasema niende...
0 Reactions
96 Replies
8K Views
Jana rafiki yangu pale kilabuni kaniambia eti watoto ambao mchana ndio mnaniio .. wanakuwa na sura na tabia nzuri kuliko wa usiku. Sina uthibitisho lakini hata mimi nina watoto 6 ndani ya ndoa...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Mtanisamehe kama kuna mtu ashawahi post ya aina hii... Nimekaa nikawaza nikaona wanaume wengi wanaopenda kutongoza huku kwenye social networks huwa ni wazito kuongea a.k.a madomo zege kwenye...
1 Reactions
35 Replies
3K Views
Which word will you delete from the dictionary this coming year? Mine is Impossible
0 Reactions
25 Replies
2K Views
Wazazi (hasa wanawake)nyakati za nyuma walihesabiwa kuwa ni wenye huruma kwa watoto. " Wanawake ambao walihesabiwa kuwa na upendo kwa watoto kwa sababu nyingi ikiwemo ya kubeba ujauzito miezi 9...
0 Reactions
23 Replies
2K Views
Kuna jamaa yangu hapa yupo standby anasubiri ushauri ili afanye kweli/achumbie. Bado hawajafanya lolote hadi sasa(HAWAJAGUSANA) ndio maana spidi yake kali, yaani kilomita 1000 kwa saa. Mchumba...
0 Reactions
175 Replies
33K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…