Natafuta mchumba


L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
4,360
Points
1,250
Age
25
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
4,360 1,250
Natafuta mchumba kuanzia miaka 18-22 ,awe na sifa zifuatazo

1.mweupe bila mkorogo/mweusi black beuty

2.awe na elimu ya kuanzia form 4 au kuendelea mwisho bachelor

3.awe na heshima na maadili kama mtanzania

4.mwenye kufocus maendeleo

...niko serous ni PM kwa maelezo zaidi
 
H

hakisoni

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
477
Points
225
H

hakisoni

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
477 225
hujasema wewe ni wa jinsia gani na unatafuta mchumba wa jinsia gani. jieleze kidogo, halafu humu mbona pagumu kupata, weka na sifa zako tukujue hayo ni mambo rahisi.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,611
Points
1,225
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,611 1,225
Siku hizi hakuna wachumba kuna wachunaji tu........................Asanteee....!:biggrin1::biggrin1:
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,919
Points
2,000
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,919 2,000
nenda sokoni wamejaa kibao au hujui kutong'oza nn omba usaidiwe utapata jini humu shauri yako
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
Natafuta mchumba kuanzia miaka 18-22 ,awe na sifa zifuatazo

1.mweupe bila mkorogo/mweusi black beuty

2.awe na elimu ya kuanzia form 4 au kuendelea mwisho bachelor

3.awe na heshima na maadili kama mtanzania

4.mwenye kufocus maendeleo

...niko serous ni PM kwa maelezo zaidi
kwa hiyo kama ana zaidi ya degree inabidi vyeti vingne afiche
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,545
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,545 2,000
Kuanzia lini masharo Baro wameanza kuoa?
Usitake kutuharibia mabinti zetu, maana nyie vijana wa siku hizi mnaonja kwanza ndio mambo mengine yafuate
Natafuta mchumba kuanzia miaka 18-22 ,awe na sifa zifuatazo

1.mweupe bila mkorogo/mweusi black beuty

2.awe na elimu ya kuanzia form 4 au kuendelea mwisho bachelor

3.awe na heshima na maadili kama mtanzania

4.mwenye kufocus maendeleo

...niko serous ni PM kwa maelezo zaidi
 
Last edited by a moderator:
Franky

Franky

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
1,148
Points
1,500
Franky

Franky

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
1,148 1,500
dah aisee watu busy na wachumba...lol
 
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
973
Points
225
Age
38
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
973 225
Sasa wewe ni jike dume mbona hujasema wewe ni jinsia gani?
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
42,689
Points
2,000
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
42,689 2,000
Natafuta mchumba kuanzia miaka 18-22 ,awe na sifa zifuatazo

1.mweupe bila mkorogo/mweusi black beuty

2.awe na elimu ya kuanzia form 4 au kuendelea mwisho bachelor

3.awe na heshima na maadili kama mtanzania

4.mwenye kufocus maendeleo

...niko serous ni PM kwa maelezo zaidi
nenda uchagan wa,meja weng na wengne tunawachia watunze wazewetu fastjet 32 alf uku utajuta
 
W

Willium de arsenal

New Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
3
Points
0
Age
27
W

Willium de arsenal

New Member
Joined Dec 15, 2012
3 0
Wema sepetu yupo ataka olewa vp wamueza
 
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
4,360
Points
1,250
Age
25
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
4,360 1,250
Kuanzia lini masharo Baro wameanza kuoa?
Usitake kutuharibia mabinti zetu, maana nyie vijana wa siku hizi mnaonja kwanza ndio mambo mengine yafuate
bujibuji, mimi niko sirias na wala sio mwaribifu kama unabinti yako au mtoto wa ndugu yako mwenye sifa nilizotaja hapo juu ni PM
,
 

Forum statistics

Threads 1,285,560
Members 494,675
Posts 30,866,790
Top