PetCash
JF-Expert Member
- Mar 20, 2012
- 1,996
- 2,017
John (Haijalishi John ni nani) alikuwa na mary kusikojulikana...Akawa na cupcake ambapo hapakuwa na nyingine basi ikabidi washee hiyo cake...Bila John kujua kitendo kile cha kushea cake kilimfanya mary azidi kumpenda!
BTW: Mary na John ni couple
SWALI: Kushea chakula na mwenzi wako kuna nafasi gani katika ulimwengu wa mapenzi uupendao?
BTW: Mary na John ni couple
SWALI: Kushea chakula na mwenzi wako kuna nafasi gani katika ulimwengu wa mapenzi uupendao?