natafuta marafiki wazoefu wa biashara

jaqfantasy212

JF-Expert Member
Dec 17, 2012
542
195
mm ni msichana mwenye umri wa miaka 27....ni mjasiliamali ... natafuta marafiki ambao tunaweza tukashauriana khusu biashara...ambao watapenda tuwasiliane kwa email: jacquee_rw@hotmail.com Phone: 0712 193159.
 

Franky

JF-Expert Member
Apr 27, 2012
1,467
2,000
hii ndo misallocation of posts,.....asa business forum ndo inahusika na post yako kama unataka mambo ya biashara....labda biashara zetu zileeeee!! nakushauri iamishe post yako peleka kule business forum utashauriwa hata biashara ya kuuza bible mecca
 

Mgibeon

JF-Expert Member
Aug 7, 2011
10,232
2,000
Dada sina uzoefu wa biashara ILA business education imelala hapa kichwani..! Naweza nikatoa msaada wa kimawazo na theorojia zaidi.! Unaonaje nikutafute??? Mia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom