Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

love connect inamaana gani kwa lugha ya kiswahili...? maana kwa uelewa wangu mm ni sehem ambapo unaweza kutana na mtu mwenye hitaji la (mme)(mke) au rafiki..... why mtu akipost anahitaji rafiki au...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Habarin wana MMU, nimeshtushwa na kauli ya shemeji yenu. Ni kwamba alikuwa anaumwa jana akaenda hospital kwakuwa nlikuwa ktk sherehe za mapinduz sikuweza kumsindikiwa and was ok with her, jion...
0 Reactions
25 Replies
3K Views
Husband tricked into believing wife's children were his own awarded £25K - for 'bereavement': Devoted 'father' deceived for years until DNA tests revealed truth Richard Rodwell was a loving...
0 Reactions
4 Replies
2K Views
Wakuuu,wakuuu heshima yenu... Habari za wkend? sijui nianzie wapi,anyway Kebbys?or ?..26 Jan.... Mama yangu alikuwa mgonjwa zaidi ya miaka 6 hivi,mwaka jana akafunga safari kuja Dar kupata...
0 Reactions
23 Replies
2K Views
Hi Members, natafta girl friend muelewa,mwenye sifa hizi. Umri- 18-27 Umbo - Asiwe mnene sana, Dini - yoyote, Kazi- vyovyote, Rangi- awe mweupe wa asili awe hajawahi kutumia mchna. Anichek...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Mnapokuwa single kabla ya kuoa ukiwa marafiki au rafiki basi mnaelewana sana lakini once mnapooa urafiki hupungua au mnaweza kugombana. Tatizo hapa ni wanawake kuwa na fitna ndogondogo juu ya...
1 Reactions
8 Replies
2K Views
Unampenda sana mpenz wako kiasi kwamba huli,hulali kwa ajiri yake!vip siku unaamka asubuhi unajiangalia kwenye kioo unakuta sura yake imehamia kwako,je utaipenda sura hiyo au utaichukia?hasa kwa...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
I am looking 4 agirlfriend asizidi 24years uaminifu realy friend nicheki fb my mail:@shax.willy
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Nimekuwa nikipita sana JF kama Guest,lakini shida niliyonayo imenifanya leo nijiunge na JF maana mawazo ya members humu jukwaani yamekuwa yakinisaidia sana japo nilikuwa napita kama mgeni. Nina...
0 Reactions
34 Replies
3K Views
Mimi na girlfriend wangu tulikuwa tunapendana sana. Tulikuwa tumeishakuwa pamoja kwa mudawa miaka minne hivi, na hivyo tukawa tumeamua kuoana. Kulikuwa na jambo moja dogo tulililokuwa likinisumbua...
5 Reactions
22 Replies
2K Views
kufanya tendo la ndoa na mwanamke aliyemaliza dozi ya UTI jana kunaweza kukusababishia maambukizi??
0 Reactions
4 Replies
852 Views
Mimi ni mwanaume nina umri wa miaka 23, tatizo langu ni kuwa nilikuwa na girlfriend ambaye tumedumu nae kama miezi 8 hivi ila baada ya muda akaanza kubadilika na kudate na mtu mwingine, baada ya...
0 Reactions
19 Replies
2K Views
Wadau mwenzenu nipo kwenye wakati mgumu sana psychologicaly, kuna dada anataka kuachika kwasababu yangu ilihali hana kosa lolote....Ishu iko hivi Kuna dada(mke wa mtu) nipo naye karibu sana...
6 Reactions
191 Replies
15K Views
Natafuta mchumba anaye weza kumudau kukaa nami. Sifa zote za kuwa binti mzuri.si uzuri tu awe mzuri wa tabia na awe mwelewa wa mapenzi. Endapo unajishuku nitafute tuwasiliane kupitia facebook...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Leo ni jumapili,tarehe kama ya leo "alinunuliwa sokoni" dada yangu (mdogo wangu) miaka mingi iliyopita. " Nimekumbuka jinsi ambavyo mama "alivyomnunua sokoni" wakati huo. " Nakumbuka mama...
0 Reactions
24 Replies
2K Views
I admit that male and female circumcision is as old as humanity itself globally. It is a practice that was primarily done "in ignoratia" backed by different historic, traditional, religious...
0 Reactions
13 Replies
3K Views
One question that hasn't been really tackled a lot,Are men willing to wait till marriage? but i think It is pretty hard for a sexually active man to suddenly abstain from sex because his woman...
0 Reactions
40 Replies
4K Views
Mke wa boss mmoja bahili amejikuta akiliwa uroda na kijana mahili wa mipango (Mtoto wa mjini) bila kulipwa hata senti moja. Hii imetokea karibu na sikukuu ya X-Mass ya 2012. Kijana huyo alikuwa...
7 Reactions
52 Replies
88K Views
alinitelekeza mtoto akiwa na miezi mitatu nimejitahidi kulea mtoto kwa kadri niwezavyo mpaka mtoto wangu nw anamwaka na miezi mitano.bila msaada salamu wala chochote kutoka kwa baba yake...
0 Reactions
44 Replies
4K Views
Ni mwaka na nusu sasa tangu nitengane na mume wangu wa ndoa nikikimbia kipigo cha mara kwa mara tayari mwenzangu ameanzisha mahusiano na mwanamke mwingine mwenye mtoto age moja na mtoto wetu je...
0 Reactions
31 Replies
2K Views
Back
Top Bottom