chunguza hii na utaona ilivyo.

chunguza hii na utaona ilivyo.

Bornvilla

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Posts
924
Reaction score
272
Mnapokuwa single kabla ya kuoa ukiwa marafiki au rafiki basi mnaelewana sana lakini once mnapooa urafiki hupungua au mnaweza kugombana. Tatizo hapa ni wanawake kuwa na fitna ndogondogo juu ya rafiki yako au baina ya mke wako na mke wa rafiki yako. Maneno huanza kidogokidogo na mwisho urafiki kuwa mashakani.
Jamani hili binafsi nimeliona kwa jamaa wa karibu. Kama mnapendana sana basi oeni.

Wadau,nawasilisha.
 
Mi nayashuhudia hayo saiz,ni kweli kabisa,rafk angu kachenji sana eti shemeji kampiga mkwara kuwa na marafiki.baada ya kuyaona hayo mi mepunguza speed nadhan ntakuwapo wapo sana...
 
Mnapokuwa single kabla ya kuoa ukiwa marafiki au rafiki basi mnaelewana sana lakini once mnapooa urafiki hupungua au mnaweza kugombana. Tatizo hapa ni wanawake kuwa na fitna ndogondogo juu ya rafiki yako au baina ya mke wako na mke wa rafiki yako. Maneno huanza kidogokidogo na mwisho urafiki kuwa mashakani.
Jamani hili binafsi nimeliona kwa jamaa wa karibu. Kama mnapendana sana basi oeni.

Wadau,nawasilisha.
Mie nadhani inategemeana na urafiki wenu ni wa aina gani halafu unapokuwa umeoa au umeolewa kunamajukumu mengine unayaanza inaweza ikawa chanzo cha kupunguza baadhi ya mambo badala ya kumsingizia huyo mke moja kwa moja pia ukumbuke kila hatua ya maisha ina mambo yake amabayo unalazimika kuyatekeleza
 
mwanaume ukiolewa sawa ila mm nimeoa marafik zangu sheji yenu anawaheshim na hata tukiwa na matatizo madogo nikiwaambia wananionya.mpate akupendaye unenepe kama mm .
 
Rafiki yako tena wa dhati hajakutenda kitu kibaya!!!!!!
ikitokea utajua maana ya kupunguza urafiki........
 
mwanaume ukiolewa sawa ila mm nimeoa marafik zangu sheji yenu anawaheshim na hata tukiwa na matatizo madogo nikiwaambia wananionya.mpate akupendaye unenepe kama mm .

kwenye bold hapo vipi asee!!!
kwenye red usipende kushirikisha marafiki mambo ya ndoa yako, ongea na mwenzako myamalize wenyewe.....kama sio ishu kubwa kivile.
 
kweli usemayo Mkuu,Mi mwenye nime experience kutoka kwa Rafiki yangu baada ya kuoa akaanza kuwa mbali nami eti kigezo sijaoa kwahiyo sina kitu cha kumshauri
 
Haya yanakoma endapo mwanaume unakuwa kichwa cha familia.
 
Enyi kizazi cha nyoka nitakaa nanyi mpaka lini?mambo ya ndoa ni mume na mke tu
 
Back
Top Bottom