Kama kweli unampenda......

Kama kweli unampenda......

nyuli

Senior Member
Joined
Sep 7, 2012
Posts
128
Reaction score
95
Unampenda sana mpenz wako kiasi kwamba huli,hulali kwa ajiri yake!vip siku unaamka asubuhi unajiangalia kwenye kioo unakuta sura yake imehamia kwako,je utaipenda sura hiyo au utaichukia?hasa kwa wale wapenda vibabu na vibibi!
 
aliyekuambia vibabu na vibibi havina maini nani?

Unadhani wee utabaki kijana milele?

Vibabu oyeeeee
 
We nyuli weh!
Huu uzi kwa ajili ya kina nani..
Au kibabu mimi siruhusiwi kuchangia?!
 
Last edited by a moderator:
Sina mapenzi ya kitoto hayo.Mapenzi ya kuonana kwenye kioo,kutolala,kutokula . .Dah!
"
Zamani sana!
 
Unampenda sana mpenz wako kiasi kwamba huli,hulali kwa ajiri yake!vip siku unaamka asubuhi unajiangalia kwenye kioo unakuta sura yake imehamia kwako,je utaipenda sura hiyo au utaichukia?hasa kwa wale wapenda vibabu na vibibi!

Wewe una bifu na kibabu fulani kimekuchukulia demu nani alikwambia ngozi ya ujana ndio credentials muhimu katika mapenzi? ubongo wako ni mchafu ndo mana unatuletea mada za jikoni peleka fb
 
Hayo vibabu na vibibi vila jali sana kuliko vijana,haidhuru kua na sura kama ya umpendae...
 
Unampenda sana mpenz wako kiasi kwamba huli,hulali kwa ajiri yake!vip siku unaamka asubuhi unajiangalia kwenye kioo unakuta sura yake imehamia kwako,je utaipenda sura hiyo au utaichukia?hasa kwa wale wapenda vibabu na vibibi!

Ktk hali ya kawaida, kumpenda mtu si lazima kubase kwenye sura pekee yake ni zaidi ya hapo unless uwe umetamani na si kupenda! Najaribu kufikiria kipuuzi, hapo nilipobold kumpenda mpenzi nafikiria ktk hali ya kawaida (bila ya ubazazi) kuwa mpenzi atakuwa wa jinsia tofauti na wewe. Mathalani we ni mwanaume halafu sura ya mpenzi wako ni ya kike, ihamie kwako na viheleni masikioni, na nyusi zilizochongwa plus injo fesi, utaipenda vipi? Si utaonekana sh**? Na kama wewe ni mwanamke, then sura ya kiume ihamie kwako pamoja na midevu yake, si utageuka kituko?
Kwa kuwa hii ni nadharia, acha iabaki nadharia!!!
 
Sili silali teh! hayo mapenzi ya kwenye barua tu, sidhani kama huwa yapo....
 
Kwa kizazi chetu cha sasa hivi hayo mapenzi hayapo, kinapendwa pesa sura baadaye, maana sura nyingine za ajabu utafikiri mtu kalamba ndimu, Aka!...kila mtu abaki na sura yake.
 
Back
Top Bottom