Nisaidieni nifanyeje?

Nisaidieni nifanyeje?

SIS DREAD

Member
Joined
Jan 3, 2013
Posts
33
Reaction score
2
Ni mwaka na nusu sasa tangu nitengane na mume wangu wa ndoa nikikimbia kipigo cha mara kwa mara tayari mwenzangu ameanzisha mahusiano na mwanamke mwingine mwenye mtoto age moja na mtoto wetu je nifanyeje?
 
songa mbele usirudi nyuma na yeye akipigwa ataondoka ,tambua thamani yako dada there is no life after death eee,huyo hakuwa rizki kabisa tulia mind your business mungu kakuepusha na jini tupa jiwe nyuma.
lea mwanao.
 
ni mwaka na nusu sasa tangu nitengane na mume wangu wa ndoa nikikimbia kipigo cha mara kwa mara tayari mwenzangu ameanzisha mahusiano na mwanamke mwingine mwenye mtoto age moja na mtoto wetu je nifanyeje?

kuna wakati nalaumu sana ndoa za kikristo hazina favour wakati mtu akibadilika its assume life is constant alwaz
 
Omba talaka mama usonge mbele kama umeweza hiyo moja na nusu zilizobaki utaziweza pia
 
Ninapokutana na mada inayomhusu mke na mme mara nyingi najikuta nashusha pumzi kabla ya kufikiri ushauri.....Dada unajua wanaume ni warahisi sana wa kutafuta uhusiano mwingine kwani hawawezi kuishi kwa amani wanapokuwa wameachana. Huyu mumeo alitafuta sehemu ya kujifariji na naamini huko aliko hana mapenzi ya dhati ila anapata faraja ya kuonekana kidume. Maswali ninayokuuliza katika kipindi cha mwaka na nusu ulifanya juhudi gani kurejesha ndoa yako? na je bado unampenda na kuipenda ndoa yako? Mwisho wakati ukipokea vipigo ulishawahi kutafuta suluhu nje? Ukinijibu vyema nitapata uwanja wa kukushauri vyema
 
Ni mwaka na nusu sasa tangu nitengane na mume wangu wa ndoa nikikimbia kipigo cha mara kwa mara tayari mwenzangu ameanzisha mahusiano na mwanamke mwingine mwenye mtoto age moja na mtoto wetu je nifanyeje?

Kwani wewe unataka kufanyaje?
Mlivyotengana ulitegemea nini?

Kuna mawili au matatu
1. Kambembeleze amuache huyo akurudie wewe
2. Endelea na maisha yako
3. Kaa chini ulieee na uendelee kusononeka hadi atakavyokuonea huruma
 
ur rit zinaumiza sna coz ndoa ya Kanisani inasema kifo ndo kiwatenganishe!
 
he he he, kumbe ulikuwa unabip kuachana? Mwenzio kapiga kabisa.

Move on, japo si rahisi kumwona uliyempenda anachukuliwa na mwingine kirahisi rahisi
 
Pole sana, adui huwa hapendi kuona ndoa zikiendelea, so ataleta vitu mbali mbali kuchochea vurugu kati yenu, pole sana.
Ushauri wangu ni mmjoja na naomba dada Gfswin aje kusaidia kwa kweli, au ukasome mahojiano yake yaliopita ijumaa.

Bahati mbaya kiapo cha ndoa (wakristo) kina condition moja tu ya kukivunja ambayo ni KIFO cha mmoja wa mwanandoa, vinginevyo si salama. Mlilie Mungu akurudishie mumeo na akumbuke kile kiapo chako na umdai Mungu mumeo, kama hatapenda kukurudishia mumeo, ukiomba kufunguliwa siriazile ... unajua nini kitatokea hapo ili mmoja awe huru. Jipe moyo dada yangu omba kwa bidii sana. Mungu atalitetea agano lenu kwa sababu yeye ni Mungu wa maagano.
 
kiukweli Sijawahi kutafuta suruhu yyte ya kuirejesha ndoa yangu kumpenda ntakuwa muongo nikisema simpendi kwani hadi naingia Kanisani nilikuwa na asilimia 100 za mapenzi kwake ila matatizo ndo yamefanya tutengane nimewahi kuomba msaada kwa wakwe zangu kuhusu kipigo nachopata lakini awakunisaidia kitu.
 
hapana sijui kama anampiga pia ila nachojua hawezi kumpiga kwani wamekutana ki starehe so lazima amlee kama yai na mwanamkle lazima mnyenyekee mume wangu kwani kamkuta akiwa na pesa na mali tayari tofauti na mm niliyeanza nae akiwa hana kitu tukatafuta pamoja.
 
hapana sikuwa nabip nilipoondoka nyumbani kwangu nilijua nachofanya kwa usahihi mkubwa nachoomba hapa ni ushauri tu kama na mm ntakuwa rit nikianza mahusiano mengine wakati ni mke wa mtu wa ndoa na mume wangu adanidivorce wala kunipa chochote kilicho changu toka ndani ya nyumba yetu tuliyokuwa tunaishi pamoja.
 
Nashukuru sana kwa ushauri mzuri sna daima nimeendelea kumwomba Mungu yeye aliyetuunganisha ndiye ataamua hatma yetu na ndomaana naogopa kuanza uhusino wowote mwingine nikijiheshimu kwamba mm ni mke wa mtu ingawa age yangu bado ni ndogo sana nakutana na vishawishi vingi lakini naamini nitashinda kwani namwomba Mungu ampe hekima na busara mume wangu abadilike.
 
nataka Mume wangu afunguke kama ndo kaamua jumla kuwa na huyo mwanamke anidivoce mm ili pia nianze maisha mapya coz nw on stil am countin mm ni mke wake maana hata vilivyo vyangu still vipo ndani ya nyumba tuliyokuwa tunaishi pamoja.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom