Habari za usiku huu wapendwa,
Mada niliyoileta mezani nikuhusu pale wapenzi wanapokoseana inapotokea hivyo mara nyingi kwa tathimi inaonekan ni ngumu sna wanawake kukiri kosa hata kama ndo...
Hello JF,
Rafiki apa aged 29. Nina elimu ya chuo (shahada ya kwanza). Ninafanya kazi, napenda mpira wa miguu, kuogelea, kwenda beach kupata upepo wa bahari, kusafiri, kuwa na furaha na kuna watu...
OhYeah × 2
Time is wasted we were meant to love each other -
yeah
Separation is the root of all our problems - woohhh
If I hurt you then I hurt myself hate you then I hate
myself
If I kill you -...
Umri wangu 28 nina kazi yenye kipato cha kukidhi,natafuta mwanamke mwenye kuanzia miaka 22-25,awe mzuri,sibagui rangi, kabila, kipato ila dini awe mkiristu.
Wanawake ni kitu kizuri sana kilichoumbwa, ila mapenzi ni biashara kuna wanajiuza bar na kwenye madanguro kuna ambao huwapati bila pesa, hawa ni pesa mbele ndio utaitwa honey. Wengine wanajiuza...
Waheshimiwa nawasalimu,
Miaka kama 7 iliyopita hapa kazini kwetu nilikua na uhusiano wa kimapenzi na msichana mmoja ambae ndo tulikua tumeajiriwa pamoja fresh from school tukajikuta tumekua...
Najiuliza kwanini mwanamke akiolewa anaachana na jina la baba yake mzazi na kutumia jina la mme wake kama ubin wake? Nini sababu ya hii maana pia naona iko kwenye tamaduni nyingi ni ipi hasa...
Idi Amin's dadas
By Patrick Kariuki
A man will do many things to win the affections of a woman. When he is president of a country, however, the power of the office imbues him...
Habari wanajamvi,
Natarajia kuamia Mtwara mjini kikazi ningependa kupata msichana/mdada anaeishi mMwara awe rafiki just a company ikibidi tuwe wachumba vigezo umri miaka...
I know we hv to 4give those that hv done anythng 2 hurt us. I and i do in time let go of my anger n 4gve people.
But i dont necessarily let those people back into my life.
My qn: Do you have...
Kwa wale mnaopenda kuchunguza chunguza inbox za wapenzi wenu mnajitia presha na mashinikizo ya damu bure. Yanini shida, jiamini, muamini, kama ni kuchepuka basi mwambie wazi kabisa kwamba...
Natafuta msicha mwenye upendo wa dhati, hekima na heshima.
Mi naendelea na masomo nawaita kuingia chuo for sure
Please be serious, aliyetayari namba hiyo 0717305883
U know sometimes there are men who cant get off the relationships. They have walked too far away and they feel pitty to get back. It once happened to me when I got into a relationship to a woman...
According to me, this is the most best break -up song of all the time.. Mwimbaji ameonyesha ustaarabu wa hali ya juu sana.. Ameimba kiungwana though mwanamke anaweza kuwa...
Hellow wadau,
Ninatatizo moja kubwa sana na hata sjui nianzie wapi kusolve. Ninampenzi wangu anaitwa Ashura ninampenda sana pia yeye ananipenda sana.
Lakini tatizo nikwamba mimi ni mkristo yeye...
Kuna tatizo niko nalo yani nikikaa na msichana zaidi ya mwezi namchoka nabadili mwingine. Yani najitahidi sana ku fall in love ila siwezi kukaa na msichana mmoja kwa muda mrefu. Nimebadili sasa...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.