Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Wakuu naomba ushari wenyu. Nilikua napenzi wangu wa zamani nilikua napenda sana.Tulikuja kutengana kwa wivu mapenzi .Nilifanya jitahidi zote nipate amani ili nilinde penzi letu.Lakini alikua...
1 Reactions
50 Replies
8K Views
Unakuta heading ya gazeti imeandikwa hivo.. waandishi wa magazeti Mungu anawaona
3 Reactions
40 Replies
11K Views
Mpo? Mtoto wangu alirudi kutoka shule ya chekechea na kuniuliza, "Daddy, what is love?" Kabla sijamjibu, akaniuliza,"How big is love?" Jamani nisaidieni nisije nikavuka mipaka.
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Habari za skukuu wapendwa! Natumai mmeenjoy vya kutosha Back to the topic!!!!!! Hivii kweli mtu anaweza akamroga mwenzake ili ampende?? Leo asubuhi nimekuta msg kwenye inbox Fb yangu from...
0 Reactions
22 Replies
7K Views
Hali zenu wenzangu? Leo nimempigia simu mama wa mpenzi wangu kumjulia hali tu,ajabu kaniambia anaharisha tena hata bila kutumia tafsida ya maneno. Kwa kweli me nimeona aibu mpaka ikabidi nimuage...
1 Reactions
55 Replies
7K Views
Nina girlfriend wangu ambaye tumedumu miezi kadhaa na tumepanga kuoana pindi uchaguzi utakapomalizika! Amehitimu chuo cha biashara tangu mwaka Jana na mpaka sasa hajafanikiwa kupata ajira...
6 Reactions
144 Replies
17K Views
Amekuwa akinisumbua mara nikawajengee wazazi wake nyumba wanateseka, mara nimnunulie gari, sasa ananipa wasiwasi siamini kama ana mapenzi ya kweli naona kama mchunaji tu.
1 Reactions
104 Replies
8K Views
"Nahitaji mwanaume ataenijali kwa hali zote,kunipenda kwa moyo wa dhati na kuniheshimu." "We ndiwe wa pekee siwezi kukusaliti dia na wewe usinisaliti...sawaa?" "Sijawahi kupenda kama hivi,we ndio...
1 Reactions
25 Replies
3K Views
Baada ya kuchoshwa na vijana wenzangu,nimeamua kuja hapa kumtafuta mdada mtu mzima kidogo age 30 and above.Any interested woman tukutane PM.age yangu 28.OVER
0 Reactions
8 Replies
3K Views
Shukrani.
0 Reactions
0 Replies
613 Views
Unaweza kuwa na mpenzi wako mkaishi bila kushiriki tendo eti kisa hamja oana?
5 Reactions
169 Replies
20K Views
call me if ur real in it 0712-423935
0 Reactions
0 Replies
971 Views
Wakati una muaproach simu ilikua nzima kabisa. Lakini baada tu ya kuanza mahusiano; ghafla simu inaharibika. Hivi kwanini kina dada simu zenu zinaharibika baada ya kupata wapenzi wapya?
3 Reactions
113 Replies
11K Views
Imeanza hivi, jamaa kaopoa mdada kwenye bar kaenda kulala nae, alipo kwenda kuoga mdada kakimbia na surual na vyote vilivyo kuwemo, jamaa katangaza hapo gest kuwa kaibiwa, akapewa jibu la...
1 Reactions
7 Replies
2K Views
Hii sasa too much. Nimenyamaza kimya naona nashindwa kabisa. Ninaujauzito wake nimekaribia kujifungua namuambia anipe ela ya maandalizi ya kujifungua ananijibu yupo busy na maandalizi ya...
8 Reactions
288 Replies
32K Views
I need any lady around rock city Mwanza,smart well defined morphologically,gorgeous, Agae 20-26 husband free If interested please PM me
0 Reactions
0 Replies
787 Views
Siku zote mila na desturi zetu pamoja zinatufundisha na kusisitiza maadili kama sehemu ya kujenga jamii iliyostaarabika. Baada ya kutumia mitandao hasa jf kupitia jukwaa hili la MMU nimegundua...
12 Reactions
45 Replies
5K Views
Hello i am Aisen by Name and i am a Man Natafuta rafiki wa kike waku chat nae na ku badilishana mawazo.ikiwa Dodoma ita kua poa zaidi Kama uta hitaji ni PM.
0 Reactions
0 Replies
879 Views
Rafiki yangu anatafuta rafiki then awe mke.Awe yupo Arusha,miaka 23-25,umbo la kawaida,mweupe.Yeye ni mwalimu ana BA. Karibu
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Back
Top Bottom