Unawezaje kumsahau mpenzi wa zamani?

Unawezaje kumsahau mpenzi wa zamani?

Mzee_2015

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2015
Posts
255
Reaction score
58
Wakuu naomba ushari wenyu.

Nilikua napenzi wangu wa zamani nilikua napenda sana.Tulikuja kutengana kwa wivu mapenzi .Nilifanya jitahidi zote nipate amani ili nilinde penzi letu.Lakini alikua ananipoteza muda Kila wakati namtafuta ili tujadili penzi letu kisha tusameheyane alikua anajifanya hupo bizy kuonana nami hatimae nimeamua kuendelea na harakati zangu.

Kwa bahati nzuri nimekutana na mrembo kuliko ule wa mwanzo kwa kua napenda kulinda heshima yangu na kulinda utu ya mpenzi wangu niliona ni vyema kufunga pingu za maisha.wakati nipo katika harakati yule Ex mpenzi alikuja kwa styli nyingine anaomba msamaha kisha anataka tufunge ndoa haraka ka vile tayari amenasa ujauzito wangu.

Nilishindwa kumpa jibu naa hyuu mpenzi wangu wa sasa ananijali na anajua masahibu yalionitokea mwanzoni. Wakuu wa JF inakuaje huu mpenzi wangu wa zamani kweli amenitendea wema? kuficha ujauzito? Na kweli hii inakubalika katika maecha ya kisasa ?

Niendelee na maadalizi yangu ya Kunfunga ndoa au nirudi nyuma?

WENYE MATUSI TAFADHALI KAA MBALI NA UZI HUU
 
Mzee_2015

Bora umewaweka sawa mapema coz wamezidi na maneno machafu.
 
Last edited by a moderator:
Songa na uliye nae achana na wazamani ameisha chelewa huyo

Moyo umeshindwa ka vile nilikua na hamu ya kupata mtoto cabla uzee haujanifikia .Sasa nimetumiwa hii risala hata kama ilikuja wakati mgumu
 
Ndoa sio favor wala hisani, kuwa na mimba yako sio tiketi ya kumuoa yeye. Endelea na mipango yako.

Akijifungua, subiri mwanao aache kunyonya ukamchukue mwanao.

Ukiamua kumsahau unaweza ila umeamua kujiendekeza kutomsahau.
 
Mmh mmeachana lini na huyo ex wako? Na una muda gani na huyo mpenzi wako mpya? Tuliza akili yako, busara yako inahitajika sana kabla hujaamua kufanya maamuzi yoyote. Fanya uchunguzi yakinifu kuhusu huyo ex wako, isijekuwa kasikia unaoa ndo maana kajirudi na ujauzito
 
Kwani ukioa, na huyo mtoto akazaliwa kutakuwa na shida gani?
endelea na maisha yako, endelea na ulie nae....

Lakini tutambue uo mtoto akizaliwa anataka apate haki kutoka kwa baba. Na mimi najijua kipato changu hakiniruhusu kuhudumia family mbili wakati moja.
 
Mmh mmeachana lini na huyo ex wako? Na una muda gani na huyo mpenzi wako mpya? Tuliza akili yako, busara yako inahitajika sana kabla hujaamua kufanya maamuzi yoyote. Fanya uchunguzi yakinifu kuhusu huyo ex wako, isijekuwa kasikia unaoa ndo maana kajirudi na ujauzito

Wazo lako ntalifanyia kazi. Naliheshimu.Ila binafsi sijiskii mwenye furaha na raha nikifanya maamuzi mabaya hadi mpenzi wa zamani anichukie vibaya hatakama tumeachana na sina mapenzi nae kwa sasa ila Alikua ndio mafanikio yangu na alikua mwenye kunifadhili na kunisuport ndoto zangu zote.Sasa najihisi nipo njiani na najiweza kwa hali ya kawaida
 
Mzee_2015

Kurudiana na X wako@ni ku pruv kuwa ww ni Weak@kwann mara ya kwanza alikupotezea inakuwaje Leo ndo anataka muonane##we jamaa vepee shitukaaaa bhaaaas
 
Last edited by a moderator:
Wazo lako ntalifanyia kazi. Naliheshimu.Ila binafsi sijiskii mwenye furaha na raha nikifanya maamuzi mabaya hadi mpenzi wa zamani anichukie vibaya hatakama tumeachana na sina mapenzi nae kwa sasa ila Alikua ndio mafanikio yangu na alikua mwenye kunifadhili na kunisuport ndoto zangu zote.Sasa najihisi nipo njiani na najiweza kwa hali ya kawaida
Kama nimekuelewa vibaya utanisamehe mpendwa. Nahisi bado unampenda huyo mpenzi wako wa zamani. Utafanya maamuzi gani mabaya hadi huyo ex wako akuchukie ilihali yeye mwenyewe ndo alifanya umuache? Huyu mpenzi mpya hatoumia na kukuchukia? Afu unaonekana ulikuwa na hamu sana ya mtoto na huyo ex wako ndo kakupatia hapo hapo.
Please usikurupuke kufanya maamuzi. Tulia na Muombe Mungu akuongoze ili usije ukaishia kwenye ndoa na the wrong person afu soon ukaanza kujuta. Mwisho wa siku, maisha ni yako so fanya kile moyo wako utakaokihitaji. Kila la kheri mpendwa
 
Lakini tutambue uo mtoto akizaliwa anataka apate haki kutoka kwa baba. Na mimi najijua kipato changu hakiniruhusu kuhudumia family mbili wakati moja.

Kwani akizaliwa huko nje huduma za mtoto zinakua mara mbili?
huyo unaetaka kumuoa hamtazaa kwakua kipato kidogo?
okay ninachokiona unampenda sana huyo ex, huna ubavu wa kusema hapana juu yake
unatafuta vijisababu vya kumrudia
ushauri wangu: fata moyo wako
 
Back
Top Bottom