Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Wakuu heshima kwenu! Nimejikuta napata wakati mgumu sana kukutana na mtu ambaye niliwahi kumsumbua hata kujaribu kumtishia kwa namna moja... Kuna dada mmoja, ambaye tulifahamiana kwenye...
0 Reactions
58 Replies
7K Views
Ye Hataki Kusemwa, Hataki Kuambiwa, Huyu Kuku Maringo, Japokuwa Bado Mbichi, Mpevu Kama Mwezi Mchanga, Mie Aka, Mie Mikogo Siwezi, Mie Nalitaka Li Jibata! Longo Longo Kwake Mwiko, Bata Auliza...
0 Reactions
13 Replies
2K Views
A 16-year-old girl, Miss Benita Arit Etim Edem, has made a shocking confession, alleging she was impregnated by her 70-year-old father, Etim Edem Edet. Miss Arit, who has abandoned her...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Wiki yote hii nipo Dar nikitekeleza majukumu yangu. Katika kupitapita kwenye ofisi husika, ijumaa niliingia ofisi moja ambayo mmoja wa "staff" niliwahi "kuonja". Niliwasalimia kwa unyenyekevu...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Mungu awabariki
0 Reactions
0 Replies
852 Views
Wapendwa habarini za jumapili!? Weekend huwa napenda sana kuangalia movies zikiwemo series mbali mbali! Sasa kuna series inaitwa "the fixer" inaonyeshwa MNet movies! Kwenye hii series kuna...
0 Reactions
11 Replies
1K Views
........ninayo furaha kuwataarifu kuwa ndani ya miezi miwili ijayo nitapata date ya kwanza kabisa, what shall I observe....??....wazoefu wa dates please Its my very 1st date of life
1 Reactions
29 Replies
3K Views
Hi Forum, Natafuta sugar mummy mwenye umri kuanzia miaka 45 nakwendelea. Awe na biashara au mfanyakazi. Mimi nipo kwenye Mining industry nipo late 30s.Ningependelea sana awe anaishi dar, that...
0 Reactions
84 Replies
21K Views
Wakati nafunga ndoa nilidhani mke wangu ndiyo angenizalia mtoto wa kwanza.lakini cha kushangaza mchepuko ndio umeniambia una mimba yangu. sasa. sijui nikatae au nikubali nipo njia panda. Na mke...
2 Reactions
63 Replies
10K Views
Imekuwa kama fassion hivi kulikuta gari nyakati za usiku limepaki mahali huku likinengeneka. Ukijaribu kuchunguza vizuri unakugundua kuna mwanamke anagegedwa na ni mke wa mtu. Wanaume mlio oa...
2 Reactions
68 Replies
10K Views
DADANGU UNATONGOZWA AU UNAWATONGOZA WEWE? Kuna kisa kimoja nimekisoma mahala kikanivutia kiasi nikaona si vibaya nikakiweka hapa na dada zangu wengine wakapata kufaidika, japo kidogo nao wakaweza...
3 Reactions
7 Replies
3K Views
Mi ni kijana wa miaka 30 natafuta msichana mweye umri kati ya miaka 21-25 ambae tutaish kama Mme na Mke. alietayar ajtokez.
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Ni kama amehisi kuna kitu kinaendelea.Leo wakati najiandaa kwenda kazini kaniita pembeni na kuniambia kuwa anataka niende Tanga ukweni tukasalimie lakini kwa sharti kuwa tukirudi Mimi na mke wangu...
0 Reactions
7 Replies
4K Views
Habari wapendwa, nimekuja humu maalum kwa ajili ya kupata ushauri wenu ingawa sio mgeni kivile, mimi ni mdada mwenye umri wa miaka 30 ni muajiriwa katika shirika moja la serikali hapa jijini...
0 Reactions
28 Replies
2K Views
Ushauri wenu tafadhali......nlikuwa na mpenzi wangu toka 2010 na mimi ndiye nlimtoa bikira alionyesha kunipenda sana bz wakati namtongoza na tunaanza mahusiano nlikua kula kulala, alinipenda sana...
2 Reactions
91 Replies
10K Views
Mambo vipi wanaume wenzangu? Ebana mpenzi wangu akiumwa huwa anageuka kero jamani,kila akiniona ndo madeko yanazidi,mara anataka kula kitu flani nikimletea anakishka kidogo tu anasema...
0 Reactions
87 Replies
10K Views
BADO NAMTETEA MWANAMKE Bado niko Dodoma, ni bahati nzuri kwamba mchana huu tumekuwa na mjadala kuhusu mwanamke. Bado kuna watu hawamwelewi mwanamke, bado wanamshusha, wanamchukulia tu kama...
12 Reactions
49 Replies
6K Views
Hellow Nahis baadhi ya hawa dada zetu wana 100 ways of exploiting and using men, kwa selfish reasons zao. Juzi Juzi kuna mdada ambae ni classmate wangu nlimtembelea ghetto kwake FOR THE...
0 Reactions
31 Replies
4K Views
Mke wangu ana kiburi kweli, na akikosea hataki kukosolewa ana kasirika na kuwa kimyaaa au analia na hajui kuomba msamaha, nikimuuliza kwa nini anafanya hivyo anadai amechoka. Nimejaribu...
2 Reactions
82 Replies
11K Views
Ni wazi kabisa upweke wa muda mrefu,wa kuwa peke yangu umenifanya kufanya hivi muda huu.Ukitaka jua nafanya nn PM me!
0 Reactions
28 Replies
4K Views
Back
Top Bottom