Upweke umekufanya urukwe na akili na kutojitambua hata huwezi kuelezea tatizo lako,pole sana...
Ni wazi kabisa upweke wa muda mrefu,wa kuwa peke yangu umenifanya kufanya hivi muda huu.Ukitaka jua nafanya nn PM me!
Wengine hatuna tabia ya kuPM wanawake wenzetu..........am soreeeee........
Kwanini preta?
Mi naPM wanaume tu.......wanawake hapana.........
Leo Lowasa yupo mbeya, badala uende mkutanoni we unalalamika upweke.
Mi naPM wanaume tu.......wanawake hapana.........
Ni wazi kabisa upweke wa muda mrefu,wa kuwa peke yangu umenifanya kufanya hivi muda huu.Ukitaka jua nafanya nn PM me!