Mke wangu anakiburi na akikosolewa anakasirika

Mke wangu anakiburi na akikosolewa anakasirika

4400

Senior Member
Joined
Aug 29, 2015
Posts
122
Reaction score
44
Mke wangu ana kiburi kweli, na akikosea hataki kukosolewa ana kasirika na kuwa kimyaaa au analia na hajui kuomba msamaha, nikimuuliza kwa nini anafanya hivyo anadai amechoka.

Nimejaribu kuchunguza labda ana mchepuko unaomfanya kuwa hvo sijaoona lakini pia nimegundua anadeka sana hata ambapo haifai kudeka nifanyeje? Pili huyu mke wangu anataka kwenda kusoma na akilipata division four ya 31points nishaurini ni chuo gani kinamfaaa hasa anasikia ananiaisitizia kusoma mambo ya ustawi wa jamii inaezekana kweli?
 
mrekebishe kiburi kwanza ndipo umpeleke shule
 
Duh!ana umri gani huyo mkeo?suala la kusoma kwa point hzo sidhani ka inawezekana labda mpaka arisiti.
 
Haha. Bro, umewapa "kweli siku hizi hakuna wanaume" battalion, uwanja wa mazoezi.
 
Ndoa yenu ina muda gani mkuu ? Je , hizo tabia alikuwa nazo tangu zamani (wakati wa uchumba) au amekuwa nazo baada ya kumuoa ?
 
Ndugu nadhan hiyo ndoa uliiomba sana sasa inaanza kukusumbua. Ndoa haiombwi wala kubembelezwa, ndoa ni makubaliano ya pande mbili
 
Plz Naomba unijib maswali yafuatayo then mengne yatafuata?? 1.uchumba ulikaa nae mda gan?? 2.una miaka Mingap na yy mingap?? 3.uwezo wa kiuchumi wakat mnaona na Sasa.??
 
Ndugu nadhan hiyo ndoa uliiomba sana sasa inaanza kukusumbua. Ndoa haiombwi wala kubembelezwa, ndoa ni makubaliano ya pande mbili

Ndoa hapa haikuombwa mkuu tulikubalia tukaoana try to be positive when advising bra
 
Ndoa yenu ina muda gani mkuu ? Je , hizo tabia alikuwa nazo tangu zamani (wakati wa uchumba) au amekuwa nazo baada ya kumuoa ?

Mkuu ndoa ina miaka mitatu sasa, hizi tabia ni mpya na cjui ndo zilikuwa zimefichwa au la! Maana sielewi kabisa
 
Umechanganya mambo kweli mkuu sasa sijui tukushauri nini kwanza sababu kuna suala la kiburi kuna shule hapo

Ngoja wataalamu wa lugha waje kwanza mi nitarudi baadaye

Hapana vinaenda sambamba coz anataka shule ndo maana nikasema pili coz ni mke na shule anataka nikauliza kwa point hzo is it possible? Na kitakuwa chuo gan? Na kwa behavior hizo nimfanye vp?
 
4400 Mkuu, Mkeo yupo sawa kbs !! anafanya hivyo, amekuona una mapungufu... Sasa anataka kujalizia yale !!

Ushauri tu:-
acha kumfuatilia
acha udikteta
toka naye mara kwa mara huku mkiongea ya mustakabali...

yataondoka hayo!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom