Badili mtazamo wako kuhusu mwanamke

Badili mtazamo wako kuhusu mwanamke

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,663
Reaction score
167,599
BADO NAMTETEA MWANAMKE


Bado niko Dodoma, ni bahati nzuri kwamba mchana huu tumekuwa na mjadala kuhusu mwanamke. Bado kuna watu hawamwelewi mwanamke, bado wanamshusha, wanamchukulia tu kama kiumbe fulani hivi.


Nilishasema na nasema tena, unaweza kumshusha, kumdharau na kumtweza mwanamke kwa kadri uwezavyo, lakini kama unafanya hivyo fanya hivyo katika mwili, kwa namna unavyomtaza kwa macho yako hayo ya damu na nyama.....!
Lakini, linapokuja suala la kiroho, kwenye ulimwengu wa roho (ambao una nguvu kuliko ule wa mwili) mwanamke ni habari ingine, mwanamke ni zaidi ya vile ulivyofundishwa na kusimuliwa habari zake na jamii yako.


Nimemsoma mwanamke , namheshimu mwanamke, kwenye ulimwengu wa roho, mwanamke amempita mwanaume maeneo mengi sana. Badili mtazamo wako kuhusu mwanamke.
 
Waambie hao, hawatujuijui......
kuna mtu alisema mume ni kichwa cha familia, na mimi nikaongeza, mke ni shingo ya familia anakizungusha kichwa atakako

Kabisa, tena shingo inayobadilikabadilika huwa laini na huwa ngumu sometimes
 
Waeleze......sisi ni noumer........huwa tunawaangaliaga tunanyamaza..........kwa sababu tuna subra........ila msicheze na sisi.........

Kuna ka damn anamtafuta huku so anapiga kampeni kwa kuwa ni msimu wa kampeni, utakuja kuniambia.

25 oct chukua weka Lowassa

cc: Bujibuji
 
Last edited by a moderator:
Tena naweza sema kwa nyakati hizi wanawake tunawadhamini mno na tunawapa heshima stahiki kuliko kipndi kingine chochote...Tukirudi kidini zamani ilikuwa ngumu sana kuona mwanamke kupewa nafasi ya uongozi ndani ya kanisa ila sasa hadi maaskofu wa kike wapo,Kisiasa ndo usiseme wamekuwa na nguvu hadi imepitilza refer Anne Makinda anavyotupelekesha....Ila zamani kwenye uzao ndani ya biblia watoto wa kike walikuwa hawawekwi kwenye hata hesabu ya watoto ndani ya familia kama mtu alikuwa na watoto wakike 3 na mwanaume 1 alikuwa akitafsiriwa yuko na mtoto 1 tu....Ila sasa nani anaweza wacha muhesabu mtoto wake wa kike?
 
Wanawake kwa asili ni wasaliti, usaliti hauwezi kutafsiriwa kuwa ni akili.

kiumajumui wanawake hawajitambui!! wakiwa na umri mdogo (usichana) wanayaiga kuyaishi maisha ya wamama, na wakifikia makamo ya umama wanapigania na kuyaishi maisha ya usichana. Lazima kuishi nao kwa akili.
 
Ukisema Kiroho unamaanisha nini, picha ya icho kiroho itasaidia maelezo yako.
 
Ticha kasema hv"Kesho msije shule Nyerere atakufa".​
 
Afadhali uliyelitambua hilo, laana ya mwanamke ni kali sanaaaa, ukiona havikunyookei hebu tafakari unavyowatreat women around you(ukianza na mama yako)

Big up kwako Bujibuji na utaheshimika kwa hilo.
 
Last edited by a moderator:
hapa kuna mdada anawindwa hapa hizo pm sijui tu. mada kama hizi huletwa ka kandoano hivi. ha ha haaa natania tu
 
Back
Top Bottom