Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Habarini! Tangu kuzaliwa kwetu! kwenye ugonjwa, raha, shida, masomo, vyakula, nguo mpaka sasa aliye / anaetushughulikia ni mama! Reason; baba alitukana tangu wadogo sana mbele ya mahakama...
4 Reactions
102 Replies
8K Views
Unakuta mwanamke una boyfriend/mume ukahisi anatembea(anacheat) na mwanamke fulani,Unatoka na kiherehere chako kwenda kumfanyia fujo mdada watu,et ooh koma bibi wee kutembea na mpenzi wangu,Hivi...
6 Reactions
60 Replies
8K Views
Heshima kwenu wakuu? Imekuwa ni tabia ya walio wengi kuanza kutamani wake/waume za watu,mara tu msiba unapotokea,wengine huanza kusema vibaya watu kuwa je ataweza kuvumilia bila ya kuwa na...
1 Reactions
24 Replies
4K Views
Wandugu, Kama swali linavyojieleza hapo, unaombaje namba! maana hata ukijiongelesha ww mwenyewe hujisikii...ule mziki wa Maisha Club ni habari ingine. Mimi katika kutapatapa huko, nikaijiwa na...
2 Reactions
6 Replies
3K Views
Habari za siku ndugu zangu popote mlipo. Nianze na historia yangu kidogo.Kipindi flani nilipokua nasoma chuo huko mwanza wilaya flani nilikua na tabia ya kutotaka mahusiano na wanafunzi wenzangu...
4 Reactions
63 Replies
8K Views
Mna amani katika mahusiano yenu? neno moja katika jumapili hii kwa ajili ya Padri mtarajiwa please. muwe na amani. Nawapenda nyote katika yote. urafiki mwema
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Who is ready for sex this sunday? THIS MUST BE A MATURE WOMAN PLEASE
0 Reactions
36 Replies
7K Views
How romantic are you in composing a goodnight love message for your loved one? Twende kazi. Usikopi mahali. Tuwe wabunifu.
3 Reactions
78 Replies
20K Views
Wanawake wengi wanapenda bad boys.Lamar baada yakuwa na hali mbaya baada ya madawa ya kullevya Chloe yupo masaa 24 haganduki huko hospitali.Courtney baby daddy wake scott hoi madawa Rehab. Hivi...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Wakuu, kwel leo nimechelewa kurud home,nafika tu mke wangu kavamia gari kavunja kioo cha mbele,je nimlipishe au nisamehe
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Nalileta hili ili wanaume mjitathimini. Nilikuwa sehemu fulani kijijini mkoa wa pwani, wakati narudi jioni hii njiani alipanda baba mmoja alikuwa kanywa pombe ila siamini kama kalewa, ambae kwa...
11 Reactions
223 Replies
28K Views
Niko maeneo ya Temeke hospital hapa Malaya wanapatikana upande upi naombeni msaada tafadhari.
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Kwa nini mabinti wazuri hawako wengi walioajiriwa serikalini tofauti na taaasisi binafsi, au hawana sifa za kuajiriwa serikalini? Nenda karibu ofisi zote za umma wanawake wake ni wa kawaida...
0 Reactions
57 Replies
7K Views
wadau mi nimeoa juzi kati ila kinacho nipa shida wife anapenda kusikiliza taarabu, afu ana mimba yangu, tukikosana anatumia yale maneno ya nyimbo za taarabu kama kunisuta vile. Nitupe izo CD na...
0 Reactions
23 Replies
3K Views
Dileted..
0 Reactions
37 Replies
6K Views
Nimepata transfer ya kikazi mkoani Mwanza mi kwa asili yangu ni mgumu sana kutengeneza marafiki sababu ni mkimya hivyo kwa wenyeji hapa Mwanza jinsia zote ukiwa kijana wa -32 ni vizur zaidi...
0 Reactions
10 Replies
4K Views
1. Mpe hela 2. Mwongeze hela 3. Nasema mpe helaaaaaàaaaaa
4 Reactions
7 Replies
2K Views
Sijajua sababu ni nini jamani ila najisikia mpweke kama nimeachwa na kla mtu vile. Nisaidieni nifanye nini wadau
1 Reactions
81 Replies
10K Views
Huyu mwanamke nilisoma naye shule ya msingi ila alikuwa nyuma yangu. Alinifahamu vizuri kwani nilikuwa vizuri darasani ila mimi sikuzoeana naye. Nilikutana naye miaka mitatu iliyopita baada ya...
0 Reactions
123 Replies
17K Views
Back
Top Bottom