Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Helloooooz guys Nawamisije mnaendeleaje na maisha kiujumla je jana kuwa watu WALIPATWA nini tuambiane hapa mabestito Leo nakuja na SOMO lisemalo USIFALL IN LOVE KWA KITU USICHOKIONA ATI? Kitu...
10 Reactions
88 Replies
7K Views
Najua umechoshwa kumuona yule mwanamke mrembo ambaye unapishana naye kila siku aidha ukiwa nyumbani, kazini, shuleni ama hata katika ule mkahawa maarufu ambao unapenda kutembea kila wikendi bila...
5 Reactions
101 Replies
68K Views
Salaaam wanajukwaa. Natumai kuwa mu wazima. Kama kichwa cha uzi kinavyoeleza, nimejikuta nikiingia matatani kutokana na baba mwenye nyumba kugundua kuwa namgegeda mwanae. Hiyo ni baada ya miezi 8...
7 Reactions
180 Replies
22K Views
Kuna wamama wengine wana kila hitaji katika maisha,anaweza kuwa na pesa kuliko mwanae,hivyo hata ukimpelekea pesa inakuwa kama sio "msaada" kwake.Wengine wamejitosheleza kwa mavazi na malazi hivyo...
3 Reactions
9 Replies
3K Views
Nimeshaumizwa sana kimapenzi kiasi cha kuamua kuachana kabisa na haya mambo ila nahitaji tu kuzaa Kwa sasa mana umri ushaanza kunitupa mkono. Naomba mwanaume aliyetayari kunizalisha ajitokeze...
14 Reactions
202 Replies
19K Views
Wazima wanajamvi, Ninamdogo wangu anatabia za ushoga ingawa mimi naishi naye mbali niliambiwa tu jamaa zangu ambao wanaishi naye. Nilimpigia simu kwa lengo la kumkanya hiyo tabia lakini jibu...
0 Reactions
67 Replies
14K Views
Nimempa mimba binti mmoja jina tumpe Chausiku.Tatizo dini, siye tunapendana sana na yeye binti yupo tayari kuja upande wa dini yangu. Upande wa kwao unakaza hawataki mtoto wao aje upande wangu...
1 Reactions
34 Replies
5K Views
Habari wana JF. Kwa kipindi kirefu ninapolala usiku ikifika saa tisa au kumi lazima nishituke na kujikuta uume wangu umesimama barabara na uko strong to the extent hata mishipa sometimes nahisi...
1 Reactions
0 Replies
937 Views
Akiwa anataka nyuma au anakuomba ,tight clothes (tight shirt,tight jeans ).gym(mazoezi yanayozidi kipimo remember they take shower there,usafi ( mwanaume akiwa msafi kupindukia ),best friend...
0 Reactions
14 Replies
2K Views
Baada ya kushangazwa na wanawake karibia wote hapa mjini kuwa na chura kwa siku za karibun ilibid nianze kufanya utafiti kama kweli ni vyura original. Kwa mawazo yangu na nilidhan wanaweka zile...
1 Reactions
19 Replies
5K Views
a
4 Reactions
101 Replies
9K Views
Jana nilizaliwa yani nina furaha isiyoelezeka siwezi elezea hyo story ila i wish ningekuwa na mtu truth worth tukae mahali tusherekee leo jioni bill zote kwangu maana mkipigwa mizinga mnaliiia...
1 Reactions
63 Replies
5K Views
Jamani tunaelekea wapi,nimetoka kupokea simu ya Shemeji mtarajiwa,GF wa mdogo wangu akilalamika kuwa mchumba wake(mdogo wangu) kamzaba vibao ofisini ,ni hii siyo Mara ya kwanza kutokea,tumesikia...
1 Reactions
15 Replies
2K Views
Miezi michache iliyopita niliwahi kuomba ushauri juu ya binti niliyempa mimba. Nilizingatia ushauri w kwenda kuonana na binti na hatimaye kumwona mtoto. Mtoto kanifanana kidogo hasa paji la uso...
2 Reactions
13 Replies
2K Views
Habari wakuu, Mimi ni mdada natamani kuingia katika ndoa hivi karibuni,nina mtu wangu lakini hatujatambulishana bado kwasababu bado natafakari niamue kipi. Kinachonisumbua ni kuwa tunakaa mikoa...
5 Reactions
84 Replies
10K Views
I'm in Tanga town ( work and live here), have a degree in accounting planning for a masters soon. I drink socially, but I don't smoke. I'm a christian 28 yrs old and I'm brown in colour. I would...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Wadau, nawasalimu. Kuna mdogo wa wife, ambae amekaa na sisi kwa Muda mrefu sasa, kwa kweli ameumbika beyond what words can say na nimekua nikiamini atapata jamaa wa nguvu mwenye kueleweka aolewe...
8 Reactions
42 Replies
4K Views
Habari kwenu ndugu,jamaa na marafiki Awali ya yote nianze kwa kumshukuru mwenyezi Mungu kwa kunipa mtoto mzuri tunayeendana sana,kifupi uyu mwanamke ndo mshkaji wangu wa kalibu sana kwenye shida...
3 Reactions
69 Replies
7K Views
Back
Top Bottom